Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

divorce

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by janetcuthbert, Feb 17, 2012.

  1. j

    janetcuthbert New Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what are the reasons and problems of the increased rate of divorce in Tanzania
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Maisha magumu.Divorce inatumika kupoza mambo kidogo..
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tamaa ,kotojipanga na kuridhisha wazazi,vijana wengi wanajua wakishapata mkopo wa vitz kazini na akishanunua flat screen na blackbery tayari anatangaza ndoa,atasumbua michango mbaya,kumbe ajui cost za kuishi wawili,Wasichana nao wanataka mtu mwenye pesa,sasa anakutana na kijana amepata kajimkopo kazini na ana mark2 analazimisha ndoa,baada ya miezi 6 ya ndoa msela kaishiwa msichana anaanza umapepe.wengine wanajua kabisa kuwa maisha bado ayajakaa level anakubaliana na wazazi aoe ili wapate wajukuu,kwa hofu anaingia ktk ndoa baadae wanachemka
     
  4. B

    Bandio Senior Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lack of commitment. Watu hawataki kukabili changamoto zinazotokea kwenye maisha, kama alivyosema ndugu chipukizi. Na hii si katika ndoa pekee iko pia katika nyanja mbalimbali. Unaonaje mwanafunzi anapopewa assignment badala ya kufukua vitabu na kupata majibu anakimbilia kuomba msaada kwa watu wengine?
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    upungufu wa nguvu za kiume
     
  6. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,662
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Utandawazi! women are getting more stupid with their beijing thing! African men always want on top! situation like this a divorce is inevitable!
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ni ufinyu wa watu kutofahamu kwamba marriage is an institution which we define to be a contract between man and woman which is intended to last for the rest of their lives!
    Ndoa za siku hizi ni fashion, wanaume wanapoteza nguvu ya kiuchumi kwa kufanya harusi ya siku moja kwa milioni 40 wakati hata hana investmen yeyote, akitoka hapo anarudi kusubiri vilaki tano kwa mwezi.
    Mwanamke nae kamuona kijana handsome, amesoma, ana kazi, anajitegemea na kanyumba ka kupanga pale sinza kana HED au LCD, amepaki GX110, anavikochi vya mlimani city pale, dada anaona huyo ndiye mwanaume, kumbe jamaa alipewa na wazazi wakati anaanza maisha.
    Binti ana kazi yake, kila anachoambiwa na bwanake anasema 'am independent' i got my job, my car, my education, and the guy say the same too!
    Kazaa, amependeza kapata kamwili kakiutu uzima, amejazia kang'ara, kakutana na exboyfriend akamsifia na kumuomba namba, wanachat eti friends on facebook, mume kaona, then guess what is next?
    TUBADILIKE.
     
Loading...