Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DIvorce cake ipi imekuvutia kati ya hizi mbili?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Mar 29, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    &

    [​IMG]

    Habari ndiyo hiyo wakuu!
     
  2. R

    Renegade JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Kuna Divorce inakuja?
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    you never know kaka/dada
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Mkuu Divorce usiotee.
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    NO coment!
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Divorce or Talaka ni ugonjwa ambao usipende kuutaja hovyo. Na uombe mawazo yako yasifikirie au kutamka kabisa. Kwa jamii haileti picha nzuri unapojieleza mahali eti nilitalikiwa au nimetaliki!!!Unaonekana wa hovyo fulani hivi kuwa hata familia ilikushinda kusuluhisha!!!! Unawapa watu au jamii kukuangalia kwa jicho la pili!!!!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    LABDA HII

    TOKA ZAKO SIKUHITAJI TENA ,HUNA MVUTO KAMA ZAMANI
    [​IMG]
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hapa umekosea. Ni jamaa anachukua ndogo ndogo na bibie anamlilia jamaa asiondoke. Hizi ni talaka za Kizungu. Mzee mambo yakiharibika, anachukua begi lake na kuhamia hotelini. Kama bibie hataki anaanza kumvuta.

    Kama jamaa angelikuwa bado anapenda, angelikuwa kamwangalia mtoto (begging) na mtoto ndiyo anam-push akafie mbali.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha basi mie kimbali nakahisi huyo bibie anamtimua mwenza wake ..haya mambo hayafai kabisa mungu aepushe mbali
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    FL1 ya kwako inafaa kwenye ile ya kwanza! Na kwa Mtoa Maada hakuna divorce ninayoifurahia..............akiunganishacho Mungu, katu binadamu asikitenganishe.
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hiyo ya buti nimeikubali
     
Loading...