Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Division Calculator for CSEE & ACSEE

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nyasiro, Feb 25, 2012.

  1. N

    Nyasiro Verified User

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KUNA TOLEO JIPYA LA HII PROGRAM FUTATILIA HAPA http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/399532-introducing-a%7Ccsee-professional-%96%93a-spreadsheet%94.html

    UNAWEZA KUDOWNLOAD HAPA http://www.softpedia.com/get/Office-tools/Other-Office-Tools/A-CSEE-Professional.shtml

    ANGALIA VIDEO YAKE HAPA








    Wana JF nimetengeneza hizi program CSEE Calculator na ACSEE Calculator pamoja na nyingine nyingi karibuni mziangalie na mzikosoe.

    csee_mfano.jpg acsee_mfano.jpg

    Downloads zote zinapatikana: http://www.nyasiro.com/downloads.html


    Ahsanteni sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hongera sana mkuu kwa kutengeneza hizo program. big up sana na tunashukuru kwa kutujulisha
     
  3. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mwanzo mzuri...hongera sana
     
  4. N

    Nyasiro Verified User

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asanteni lakini mmeshazitesti
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  6. m

    miksel Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu sijaelewa jinsi ya kuitumia
     
  7. a

    ammah JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongera mkuu
     
  8. N

    Nyasiro Verified User

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umesha download? Kama umesha download ni rahisi tu. Kwa CSEE kama ni v1.0 unatype grades unapata matokeo kama ni CSEE Lite v.1.0 unatype marks af unapress enter kila baada ya kutype then unapata matokeo....the same applied to ACSEE ukishamaliza unaweza kuprint!
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hongera ila kwa nni usifanye iwe web based? yaani mtu aweze kucalculate online.
     
  10. N

    Nyasiro Verified User

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeshaanza na CSEE kuiweka online kama trial na unaweza kuitest hapa ila inafanya kazi kwenye baadhi ya browser mf IE.
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    vp khs gpa za chuo ujafanikiwa?
     
  12. N

    Nyasiro Verified User

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unajua mi ndo nimemaliza form6 so utaratb wa GPA bado cjaupata vizuri ila kama ukinipa utaratibu mzima nadhani itawezekana.
     
  13. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    :A S thumbs_up:
     
  14. N

    Nyasiro Verified User

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CSEE & ACSEE Professional ziko mbioni kutolewa nadhani mwezi wa sita zitakuwa tayari hii itakuwa balaa School Edition kama umeshatumia matoleo ya mwanzo na ungependa vitu kadhaa viongezwe karibu hapa
     
  15. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hongera sana sana sana.nende pale kwa mwanasheria kwanza akushauri njia nzuri ya kutunza haki zako ndipo uende kwenye wizara husika,japo najua si rahisi kukuunga mkono.ila pambana.kazi njema sana hiyo
     
  16. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Achana na mambo ya GPA,Ukita kuua kipaji chako anza mambo ya kufukuzana na bodi ya mikopo.tafuta histori ya alitengeneza face book au Bili gate na msaada zaida soma kitabu kinaitwa RICH DAD,POOR DAD By Robert Kiyosaki
     
  17. N

    Nyasiro Verified User

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante sana wazo lako zuri sema kweli nilikua sijafikiria nadhani ni wakati wa kuanza huo mchakato.
     
  18. N

    Nyasiro Verified User

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini kweli sidhani kama kuna chuo ambacho hakina hizo system za GPA mimi nilikuja na wazo la sekondari manake kuna upungufu(hakuna) wa program kama hizo ambazo zinatunza muda wakati wanafunzi wanayasubiri matokeo kwa hamu!
     
  19. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera sana.. Inabidi usome creative commons ili ujue mambo ya copy right na copy left kabla wajanja hawajakuibia kazi yako... Swala kwenda kwa mwanasheria inabidi ulipe kipaumbele pia..
     
  20. N

    Nyasiro Verified User

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wezi kila kona! ntajitahidi kukamilisha hilo lakini pia naamini haki ya mtu haiibiwi kama ikiibwa atachelewa kuipata.
     
Loading...