Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Division 3 na mkopo kwa course ya education

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Billie, Aug 28, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Division 3 kachaguliwa education(BAED) chuoni TEKU ada mil 1.6 .Vipi atapata mkopo kweli au ndo niuze shamba? Maana sijajua board wameweka vigezo gani kuhusu kutoa mkopo.NIJUZENI COZ NIMESHAANZA KUMUONEA HURUMA MDOGO WANGU.
     
  2. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kua course yake ina priority anaweza kupata mkopo pia kama watakuwa wanafuata kila wanachokisema kua mwenye div i, div ii na needy ones tu ndio wanaostahili mkopo hatopata but si unajua kibongokibongo tena we mwambie awe mpole await kitu cha means test kitoke afu ndio ujue wat's next
     
  3. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Mkuu kwenye criteria za 2012/2013 hakuna kigezo cha Div 1au 2.kwa taarifa waliomaliza six 2012 na kupata div 1 ni 2000,diu 2 ni 7000 jumla 9000.kwa kuangalia trend ya utoaji mikopo,bodi hutoa kwa wastani wa wa2 25000 kama first year.Tathmini yangu wenye 3 watapata wengi hasa kama amechagua hizo wanazoita priority
     
  4. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    WEWE SALI SANA ILA USIJALI UTASOMA MBONA MIE NIMESOMA NA ASILIMIA O NA NAMALIZA SAIVI 3 YEAR usiwaze utatoka tu muhim boom upate
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unauza sh.ngapi shamba?
     
  6. 1

    12vigor Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    vigezo vya kupata mkopo ni hivi vifuatavyo:
    1:uwe umefaulu kwa kiwango cha division 1; 2; au 3 ya kuanzia principle mbili na kuendelea.
    2:uwe mwenye uhitaji wa huo mkopo
    3:uwe umechaguliwa na tcu kwa kupitia cas system.
    4:mwisho utafanyiwa testing kama ulisoma shule zenye gharama kwa kawaida no loan lakini cha kushangaza utakuta walewale waliosoma shule za gharama kubwakubwa 100% baadhi tu ya watoto wa wakulima ndio wanaambulia mkopo.
    tukumbuke kuwa kuna loan na kuna busaries mkopo kama mkopo unatakiwa urudishwe ila busaries ni bure
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkiu hiyo BURSARIES inapatikana vipi??
     
  8. 1

    12vigor Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    rejea guide ya heslb au tembelea web ya tcu kwenye front page juu sehemu za university corner, student corner jaribu kuangalia sehemu hizo utaona
     
  9. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    HIVI INAKUWAJE KWA ZILE FACULTY ZA EDUCATION, mf Be.D Udom, imeandikiwa possible loan ni 0, hapo mkopo vipi? Na ni education. Pia kwa siye tuliyeomba facult za ed. ili tupate mkopo, then wametuchagua tusizoomba na si za ed. HAPO MKOPO TUTAPATA?
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu maandishi makubwa kushinda screen yangu!!! ila as far as i know i tht kama umeandikiwa 0% means utalipiwa kila kitu isipo kuwa ada!!!!
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi wabongo tutaendelea kufikiri kwa staili mpaka lini? Hivi kusali peke yake inatosha? Au unataka kusema kakosa mkopo kwasababu ya kutosali?
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Acha mshawasha bodi ya mikopo ndo itatoa jibu kama kiwanja kitauzwa au vipi?
     
  13. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,358
    Likes Received: 13,308
    Trophy Points: 280
    Naomba unijulishe hivi kama umepewe mkopo asilmia zero inaamana hata hela ya chakula (meal allowance),stationary na accomodation pia hupewi?

    kwa sasa meal allowance wanatoa kiasi gani kwa siku na je unapewa kwa semister nzima na kama sio kwa semister wanatoa kwa muda gani?

    Haya mambo tunatakiwa tuyajue mapema ili kwa muda huu uliobaki tuweze kujipanga,vinginevyo mtu utakwenda kuadhirika.
     
  14. lerato

    lerato Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utalipiwa kila kitu isipokuwa ada ni vitu gan vingine?
     
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    vyote isipokua ada..stationary,food...generally accomodations..thts all i knw!!!
     
  16. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    iyo itabidi naye mwnyewe ajipange maana eduche kiasi huwa kidogo
     
  17. MMDAU

    MMDAU Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu wanipatie kwanza hiyo mijihela nikajiolee mm ni shachoka kusoma
     
Loading...