Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Division 111 ya 25 female

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by RUGAHIMBILA E R, Feb 12, 2012.

  1. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wakuu wenye ufahamu naomba mnijuze. Mdogo wangu wa kike kapata div 111 point 25 kama ifuatavyo;
    english-b; civics-c; maths-d; kiswahili-d; art-d; bible-d; history-d; geography-d; history-d.
    1. Je anaweza kupata nafasi kuchaguliwa form 5?
    2. Je ni kweli kwamba lazima apate c tatu ndo aweze kufanya acsee?
    3. Je kuna tofauti gani kati ya huyu mwenye 111 ya 25 lakini hana f na mwenye 1v ya 27 lakini anazo c tatu na amefeli baadhi ya vipindi?
    Tafadhali naomba mwongozo kwa mwenye kujua utaratibu wa wizara na necta
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mpeleke veta
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    1.Hawezi kuchaguliwa
    2. C tatu ni lazima ili aweze kufanya ACSEE
    3.Tofauti hapo ni points, ndiyo maana mtu anaweza akapata F baadhi ya masomo na bado akawa na division 1.

    Kinachotakiwa ni kutafuta hiyo credit moja ikiwa anahitaji kufanya hiyo ACSEE
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    c tatu zinamata sana achilia mbali yeye kupata 3.
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ili ufanye mtihani wa ACSSE 'lazima uwe na c tatu tu, na kuendelea ,
    hivyo mdogo wako ni vigumu kwanza kuchaguliwa kwenda kidato cha tano (hawezi) pia anatakiwa kureseat ili apate walau c moja au zaidi
     
  6. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Asanteni sana wakuu ngoja nimtafutie shule aweze ku-reseat atafute hii credit.
     
  7. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpleke akasome chuo cha bibilia
     
  8. D

    DOMA JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kaka labda subiri akibahatika kuchaguliwa serikalini maana kuna jamaa yangu alipataga shule kwa credit mbili japo ilikuwa science lakini akikosa basi atalazimika kutafuta hiyo moja maana kwa private bila c tatu hatafanya acse
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona huyo dogo kafaulu sana koz matokeo ya mwaka huu ni mabaya sana, cha msingi mtafutie shule ya prvt asome 4m5 huku anatafuta hyo crdt 1 na hawezi kukosa na mwakani ataendelea na 4m6. Bkoz kama ameweza kupata hata B moja basi ujue huyo dogo yupo juu, also na kama mkuu utafata ushauri wangu basi ujue utakuwa umemfanikisha dogo koz hata my dada aliwahi soma hvyo na sasa yupo UDSM mwaka wa 2. Kila kheri mkuu.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Bora matokeo yametoka watoto wanakuja na uzi za maana.

    1.Hawezichaguli hata kama shangazi yake ni dr ndalichako.
    2.C tatu ni muhimu,mwambie aende jeshini tu au veta
     
  11. D2K

    D2K Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka ckushauri wala usimshauri ku-reseat huyo dada etu, coz kuna uwezekano mdogo sana wa kupata crdt as far as i know kuwa siku hizi hakuna ku-reseat somo moja wala ma2 ni lazima afanye yote so anaweza akapoteza kabisa hata hzo crdt mbili alizonazo.Labda anachotaka ni kwenda Advance tuu ili afanye ACSEE au anamalengo ya mbele zaidi?? Kama kidogo home wanajiweza zipo shortcut nyingi tuu za kuendelea mbele tena kwa hayo matokeo yake anaweza endelea na akapata chuo kizuri tuu na kuwapiga gap hata hao wenzake waliofanya vizuri sasa hivi kwani wanaweza fanya vibaya ACSEE, so kwa ushauri wangu ni kuwa Mtafutieni chuo ili aendelee mbele na kwa matokeo hayo anaweza kupata hata Diploma to some of the Institutes or Certificate kwani kinachotakiwa ni pass tu and as i can see vigezo anavyo, na kuna baadhi ya vyuo kama anatoka Certificate anaweza kuunga moja kwa moja Bachelor Degree,its a matter of searching for proper Information jombaa.


    Angalizo: Usimshauri arudie Mtihani wa CSEE.
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Penye nia pana njia also moyo wako ulipo ndipo na hazina yako ilipo, so kama dogo nia yake ni 4m5 ana malengo yake juu ya hili basi ni vyema akafanya kama nilivyokushauri hapo awali alaf pia ni vyema dogo akubali chalenge so kama utamuamisha kumpeleka chuo na wakati nia yake sio huko jua utakuwa umemzika kwa%, ni vyema ukafata ushauri wangu huo kwani hata yupo tena jamaa yangu mmoja alifanya hvyo last year na mwaka huu anaingia 4m6, kikubwa aongeze juhudi na asikate tamaa kwani hata aliegundua umeme alifanya zaid ya experiments 600 na badae akawin.
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    teh...teh....! Jukwaa la MMU hawaendi tena, na yale maswali ya 'nitajuaje kama ametembea na mtu mwingine' kwisha kabisa.
     
  14. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hiyo division ya chooni au??division mia moja kumi na moja(111)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!duh......................:welcome:
     
Loading...