Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diva'loveneslove' hajui kupika

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mkare_wenu, May 26, 2011.

  1. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa nasikiliza kipindi chake cha 'ALA ZA ROHO' kinachoruka hewani kuanzia saa 4-6 usiku(clouds fm) ambapo alikuwa anasherehekea birthday yake na aliwaalika watu kadhaa studio.Katika porojo za hapa na 'waalikwa' alinishangaza pale aliposema HAJUI KUPIKA,nikajiuliza inakuwaje msichana wa kitanzania umri kama wake asijue kupika,au ndio uzungu?!

    NAWASILISHA.....!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Here we go again....
     
  3. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...forget it. akila/akilisha vibichi is up to her. mpotezee
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    We unatakaje? Wanaosomea mapishi hawana wazazi?
    Acha kumpa umaarufu asio stahili.
    Yaani tuache kujadili hatma ya nchi tumjadili mtu asiyejua kupika?
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hatima ya nchi! Unaingia jukwaa hili, si ungeenda jukwaa la siasa.
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    She's fake and phoney.......... She ain't the cup of my castle lager though............
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    wewe si ndio diva
     
  8. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    No comment.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    stupid thread
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Lazima ajue?

    Kavunja kanuni gani kwa kutojua kupika?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Kuna pattern hapa JF ya kuiandama sana Clouds Media group na personalities wake. Najiuliza kwa nini iwe hivyo? Mara mishahara ya watangazaji, mara Kibonde, mara sijui Adam Mchomvu na Fetty wamefanya nini, mara Diva Loveness Love (I like her by the way. She is sassy and classy and perfect for her job) hajui kupika. Kama hajui kupika wewe inakuhusu nini hasa?
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawana uzalendo na Tanganyika
     
  13. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    huyu mtoto ni limbukeni, sidhani ka kutokujua kupika kwa mtoto wa kike ni sifa njema, na hapa anaeonekana na makosa si yeye bali ni wazazi wake alilewaje? hata watoto wa huko mbefele ambao anajaribu kuimitate lifestyle yao wengi tu wanajua kupika na ka hawajufundishwa utotoni anajifunza kwa kusoma au kuangalia aache ulimbukeni hizo ni sifa za kijinga badae atasema hajui kufua, then hajui kuoga. Chores ni kuonyesha ustaarabu wako na sio ushamba hebu mwambieni huyo kinda aache udunya
    Pukudu@ Ilkiding'a, Arusha

     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Hawana uzalendo kivipi wakati wametengeneza ajira kwa Watanzania, wanalipa kodi ya maendeleo ya Tanzania, wanatoa huduma kwa Watanzania?
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Pale kuna ajira gani? upande mwingine wa shillingi ndo umewaajiri kufunika kikombe
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka kusema wafanyakazi wa pale wanafanya kazi ya kanisa? Hebu acheni kuwa na roho za kutu bana. Clouds wametokea mbali sana na jitihada na juhudi zao yatupasa kuzithamini. Wanachangia kwenye uchumi wa taifa na kuna watu familia zao zinategemea hizo kazi watoazo Clouds.
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wanapewa mshahara na posho kama kawa angalia upande wa pili nani kawaweka hapo?

    kuchangia uchumi wa taifa? with what sense? kodi ya jengo na paye? kama ni kuchangia wanachangia matumbo ya watu
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Kila mjasiriamali anayelipa kodi anachangia uchumi wa taifa. Na kila mfanyakazi anayelipa kodi ya mapato anachangia uchumi wa taifa. Hii ni nadharia nyepesi sana.

    Kuhusu ya nani kawaweka hapo hiyo sijui na hainihusu. Navyojua mimi ajira ni hiari. Kama mwenye kampuni anaona biashara haina faida na haki na ni hiari yake kuiacha hiyo biashara. Kama mfanyakazi haipendi hiyo kazi yake naye ana haki ya kuiacha hiyo kazi ili mradi tu taratibu zote zinafuatwa.
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :a s 103::a s 103:
     
  20. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    we ni stupid kuliko thread
     
Loading...