Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diva wa clouds fm anatumika na nani????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by stroke, Jun 28, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,226
    Likes Received: 2,362
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida yangu jana niliendelea kuisikuiliza hii redio, especially kipindi cha huyu dada..kwa bahati nzuri akafanya marudio ya mahojiano yake na Bw John Mnyika, kwanza alianza kwa kumsifia kua ni kati ya wabunge very social..kitu ambacho hakikuendana na interview yenyewe ambayo kwa kiasi kikubwa ililenga kumharibia image huyu bwana..hii ni kwa kitendo cha kurusha live mazungumzo ambayo hayakurekodiwa bila idhini...nasema hivi baada ya jana kuona tweet yake ya malalamiko kwa bw Zito kuwa ni baadhi ya wabunge selfish kwani hataki kujibu tweets ama inbox za watu ambao si maarufu kama yeye...Huyu binti ana nia gani na hawa jamaa..au viongozi wa upinzani...katumwa?? anataka kuingia kwenye siasa??? Tumuepuke huyu binti...kwa kukataa mahojianao nae..analake jambo si bure katumwa....
     
  2. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyo mdada siyo yule ambaye Pasco alituambia kuwa amezalishwa na bwana mkubwa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,226
    Likes Received: 2,362
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu binti yuko Cdm kwahiyo usishangae sana na ana plan za ubunge 2015
     
  6. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aaa yule cheche2
     
  7. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huyu dada mpuuzeni tu. yani kummleta kwenye jukwaa la siasa aisee umempa sifa sana. huyu hayta lile la chit chat haja qualify.
    In short hatumiwi na upande wowote maana kipindi chake ni cha mapenzi na ngono tu. sema mtoto anapenda sana umaarufu na kwa nchi yetu ukitaka umaarufu lazima uongee na wanasiasa wanaovuma kwa wakati husika.

    Tatizo ninaloliona ni kuwa huwa hana upeo wa kupima amtafute na kumhoji nani hasa kwa wakati gani na mazingira yapi.

    Zitto alishafanya nae interview tena alitoa ushirikiano sana. Sasa Zitto ndo katibu Mkuu wa CDM (Dr.Slaa yuko nje ya nchi), kuna swala la bajeti huko bungeni, kuna masuala ya Kigoma, kuna masuala ya Drs. Zitto is very busy now hutegemei akae anajibu tweet za mahaba kwenye kipindi kama hiki.

    Mnyika kama this time ametoa ushirikiano labda atakuwa amemuonea huruma huyu msichana. Last time alisema wazi kuwa maisha yake binafsi huwa hayaendi kwa public. maisha yake public ni ya siasa tu na hataki siasa zake ziwasumbue ndugu na jamaa zake wa karibu. ''Diva'' alichukia sana na mitandao ya kijamii ilimponda sana.

    Clouds Management watu kama Reuben Ndege (ambae naona upeo wake ni mkubwa) wamsaidie kujipanga vizuri.
    Asome alama za nyakati
     
  8. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata huyo naye akiingia bungeni ujue kweli watanzania tumefilisika kiakili.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu Diva ni dhaifu
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo ma.laay anawashobokea sana makamanda,wanampotezea anafikili makamanda wetu ni dhaifu,huwa anawatumia hadi msg za kuwatega ili wamtongoze.ndio stail yake kwa wasio mjua hata hicho kibarua hapo clauz kakipata kwa stail hiyo
     
  11. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msagaji huyo.
     
  12. T

    Turbulence Senior Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ameshaolewa? If not labda anatafuta bwana kwa staili hiyo ya kujiweka karibu na public figure wenye busara zao. Maana nadhani kipindi chake sio wengi wanaosikiliza, so she is unknown to many!
     
  13. L

    LIALIA Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, lets talk about serious issues. if not careful , soon we will all be called great sinker
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    who dat bi**h? Kakobolewa na kina pingu na deso weeeeeeeee mpaka hatamaniki kaenda kuuza kwa rugay akapata kazi mawingu leo anataka ashobokee makamanda awetege then aanze kuwapa skendo za magazetini,kaona hawana time nae anaforce king,diva tulia wewe acha usengenyaji wako si lzm mtu afanye interview na wewe kua mbunifu!!!
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    khaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

     
  16. L

    Leodgard Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu KWELI katumwa!! Mwanzoni alikuwa anamsifia sana Zito Kama mpenzi wake, Zito alivyomshtukia akaanza kumkandia!! Jana namsikia akimsifia J.Mnyika, ndipo akaanza kumwuuliza mambo ya mahusiano ambayo ni mambo binafsi, kilichonitisha nipale aliporusha mazungumzo yaliyokuwa yakiongelewa NA Mnyika bila idhini yake kurekodi!! Ndipo nikaamini hawa nyumba ndogo za akina Riz 1zimetumwa kuwanasa wabunge vijana wa upinzani!! Anafaa aepukwe kama ukoma!!!
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu sipendi kama mtu kusema uongo JF iwe kwa makusudi au kwa uzembe (kushindwa kufanya simple research kabla ya kuanzisha thread) jamani hapa ni JF sio facebook, jipangeni kabla ya kupost kitu humu.

    hiyo tweet unayoisema ni ya malalamiko kwa zitto hii hapa chini, na huyo mtu aliyetuma ni mtoto wa form1 anaitwa Halima isipokua anasema anampenda sana diva, na haya kayaandika kwenye twitter yake, sasa nani katumwa hapa halima mtoto wa form one au wewe uliyekurupuka? huu hapa chini ushahidi


    ZittoMoja.png
    ZittoMbili.png
    ZittoTatu.png
     
  18. a

    andrews JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i katika kujipendekeza kwenu kwa ccm tunaomba mjichunge kila mtembeapo jihadharini na mabinti na mjichunge mnakula na kunywa wapi lazima tuondoke na mmoja wenu halafu mapata lessons maana watanzania wanteseka sababu ya serikali ya kufisadi na nyie mnashabikia hali hii especialy kitendo cha gerald hando lazima tujibu mapigo wenzenu watakuwa bungeni na sisi nanyie god bless you guys watch your backs:embarassed2:
     
  19. N

    Nyambu Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesikia sikuhizi JK anachagu wanahabari kuwa wakuu wa wilaya ngoja ajitahidi lakini amechelewa
     
  20. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    she is merely a super prositute and a qualified concubine ignore her
     
Loading...