Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Div 3 point 16

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kalechee, Apr 30, 2011.

  1. k

    kalechee Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaJF nina ndugu yangu kamaliza form 6 HKL na kapata div 3.16(yaan ana SSD),je kuna uwezekano wa kupata chuo cha serikali? Na koz ipi itakuwa rahisi kudahiliwa? Vp kuhusu TUMAINI na SAUT atapata?
     
  2. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina uhakika,ajaribu Education Udom,Saut Mtwara!,cutoff point zao sio kali kali sana!
     
  3. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sheria ya vyuo angalau apate EES ndo naweza kujiunga na vyuo vikuu
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,679
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Ajaribu law,masscom pale sauti ila Education hawezi kupata kwenye public u'ties
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Aende SAUT, kuna kitu kinaitwa pre-entry course ya miezi mitatu sijui, afanye hiyo ili aweze kuenda bachelor. Kwa matokeo hayo hawezi kwenda chuo mazima kwa vile hana E mbili...
     
  6. x

    xman Senior Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap, mwambie aje saut kuna hiyo pre-entry course na infact inakaribia kuanza na registration imeshaanza ni ta miezi mitatu tu, kwa hizo pass alizokuwa nazo degree haiwezekani katika chuo chochote tanzania mpaka angekuwa na aggegate point ya tatu 3.5 na principle 2 hapo sawa
     
  7. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani vyuo vinahitaji angalau 4.5 si 3.5 unless mtu aweke ushahidi kuonyesha mahitaji yamebadilika. Kwahiyo E, E na S ni 2.5 na point huhesabiwa A=5, B=4, C=3, D=2, E=1 na S=0.5. Kwahiyo ni atleast two principal passes with 4.5 in total. (hizi ndio minimum entry qualification)
     
  8. x

    xman Senior Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah,sorry my bad ni 4.5 kijana
     
  9. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona tayari tuna vyuo vya kata, yaan mwenye EES anaenda chuo kuchukua degree??aisee...!!
     
  10. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huyo mkuu mshauri tu akasomee Ualimu wa Diploma wa secondary (DIPLOMA IN SECONDARY EDUCATION) then baada ya hapo atakuwa na ajira yake so hivyo anweza akaanza kujiendeleza wakati yupo kazini huku anakula mshahara wake.

    NB:
    Kama anataka kuomba kusomea Ualimu, deadline ya kuomba ni tarehe 13, Mei, 2011. hivyo fanya haraka na uchangamkie hiyo nafasi kabla ya deadline.
    NB: Wao wanahitaji uwe na principle pass 1 ya somo la kufundishia darasani, na subsidiary 1 tu, then una qualify kusomea hiyo course ya Diploma in Secondary Education.

    ANGALIZO: Kabla ya kuandika barua ya maombi nakushauri usome tangazo lao ili ujue nini wanataka, na pia namna ya kuiandika hiyo barua (Namaanisha : mtumiwaji wa hiyo barua,) Ukiandika tu : Katibu w/E huenda inaweza ikapotea.
    Vigezo na masharti kuzingatia. Kwa kukusaidia basi angalia/ soma tangazo hilo hapo: http://www.moe.go.tz/Tangazo%20mafunzo%20ya%20Ualimu%20March%202011.pdf

    kila lakheri kama sifa unazo!!
     
  11. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afuatilie vyuo vyenye pre entry course bado inawezekana akapata,cha muhimu wakati huu ni kutafuta information kwa bidii kubwa otherwise anaweza akakosa nafasi,afuatilie SAUT,TUMAINI,ST JOHN
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Angalia guide katika website ya TCU. Kuna baadgi ya course cut-off point ni 2.0 ikiwa na maana kuna watu wenye principal pass mbili (EE) wanaingia chuo kikuu!
     
Loading...