Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ditto Mwenyekiti mpya Bodi ya Korosho?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zanaki, Feb 28, 2008.

  1. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa JK amemteua Ditopile kuwa Mwenyekiti mpya wa bodi ya korosho.
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani Ditopile ameshapona ugonjwa wake wa ukichaa??
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135

    Kama kuna tetesi basi zifuatilie na tuletee uhalisia wa habari nasi tutaanza kuhoji kama ni kweli.JK akiteua si anatangaza ama anaweza kufanya mambo kimya kimya ? Siamini kama JK anaweza kuwa kicha ama hata chaka la aina hii la kumteua mtu mwenye kesi kubwa namna hii Mahakamani .
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tanzania inawezekana baba!
     
  5. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ile kesi nasikia ndugu nyangu ishavurugwa ile mbaya...watu wamehongwa,ushahidi umelipuliwa,kwa ufupi tu ni kuwa hakuna kesi.
     
  6. K

    Keil JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2008
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo walivyosema kwamba kesi ya Zombe na Ditto kujadiliwa mahakama kuu walikuwa wanacheza na akili za wadanganyika????
     
  7. K

    Keil JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2008
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kweli inawezekana na JK akatimiza basi ajue kwamba anajiweka kwenye kilengesheo (target) tayari kwa kutunguliwa kisiasa. Zama za sasa zimebadilika sana, anatakiwa kuwa makini "mabangusilo" bado wana hasira zao na hiyo inaweza kuwa njia ya kuanza kummaliza kirahisi zaidi kwa kuwa anajiweka kwenye target yeye mwenyewe.
     
  8. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani hio itakuwa ni mara ya kwanza? Tusubiri tu na tuisikilize huko mahakama kuu,lakini kama ni kweli amekuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Korosho,then ni dhahiri ataachiliwa tu.
    Zombe yeye kila mtu anamkimbia,kwanza bado yuko ndani wakati mwenzake alishatoka siku nyingi....huyo ndio atakuwa Bangusilo
     
  9. green29

    green29 JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi kuwa kapona hako kaugonjwa na sio ustaarabu kuchaguliwa kwa nafasi kama hiyo. Ila wasee Hili linawesekana iwapo tu amefanikiwa kumuambukiza JK hako kaugonjwa!!
     
  10. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2008
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama itakuwa kweli, then that decision wil set very bad precedence.
     
  11. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hatari sana kuamini kama hii habari ina uhakika, ila pia nnnaona imekosea njia nnategemea hapa haijafika destination nnaomba wahusika hii habari muipatie kitanda ipumzike kwani yaonyesha imechoka
     
  12. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tuna sheria zozote zinazohusu kuzuia uteuzi wa watu ambao ni ma-convicts, au kuwaondoa madarakani watu amabo wanajulikana wazi kuwa ni wahalifu??
    Au sheria zetu zinaruhusu tuwe na viongozi wahalifu. Au ndio tumekuwa kama wild wild west, mwenye nguvu ndio analindwa na sheria, regardelss amefanya nini!
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Najua JK hawezi kumtosa kabisa Ditto, but not this soon.

    Kama ni kweli basi katanzania kote ni sawa na kafamilia ka jk, anaamua mle nini, mlale wapi na mvae nini, period.

    Give me proof nami niwe kichaa.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hizi habari mpya tena, mie ningesikia bodi ya asali ningeamni mara moja kwani nasikia kawa mfanya biashara mkubwa wa asali, sasa hii ya korosho mpya hii.
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    alihawi kuwa mkuu wa mkoa katika ile mikoa ya korosho...
     
  16. C

    Chuma JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mods tafadhalini Hii ihamishwe ktk Nyepesi....
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kule kwenye bodi ya Korosho si yupo aliekuwa meya wa jiji la Dar Es Salaam mstahiki Kitwana Kondo?
     
  18. M

    Mshamba wa Kijijini Member

    #18
    Feb 29, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu ndugu zangu mnajadili mada za humu ndani kizembe kweli!

    sasa ikija kuthibitika ni kweli huyu aliyeomba habari hii iwekwe katika nyepesi atajutia haraka zake?

    mnashangaa hilo wakati chenge amerudi katika baraza la JK?
    wadanganyika tuna mdudu wa kuamini watu sana, humu ndani kuna watu wanamuona JK kama mtu wa maana sana eti tu kwakuwa ni rais, nani aliwaambia kuwa vichaa hawawezi kuwa na rais wao?
    kuna kipimo kuwa JK ana akili kuliko wengine nchi hii kwahiyo anastahili kwa sifa zake kama sio bahati kuangukia watu bila kujali mjinga ama mwerevu?

    kama huna la kuchangia achana na haya!

    nani kakwambia wenyeviti wa bodi kuna sifa zozote?
    fikirieni kabla ya kuandika nchi hii wote tunabebwa na wajinga siku wenye akili wakiingia ya kenya yanaingia kweupeeee
     
  19. t

    tibwilitibwili Senior Member

    #19
    Feb 29, 2008
    Joined: Sep 12, 2006
    Messages: 181
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa maneno yako sasa nadhani sasa unaasema anything is possible mbele ya JK siyo ama unathibitisha kwamba kesha teuliwa kuwa Mwenyekiti bado kutangazwa ?
     
  20. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani jamani, wakati tunashangaa haya ya Dito, plz tuwe tunakumbukakumbuka Balali, It seems kama vile jamaa ndio tunamsahau hivyo.
     
Loading...