Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ditople, Kalumuna wafariki!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sir Leem, Apr 20, 2008.

  1. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari zilizopatikana hivi punde ya kuwa aliyekuwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora Ukiwaona Ditopile amefariki dunia kwenye Hospitali ya mkoa wa Morogoro

    Mbali ya brother Dito ambaye amefariki usiku wa kuamkia leo lakini pia kuna yule Binti Leocardia Kalumuna ambaye Gazeti la Mwanahalisi lilimuorodhesha kwamba aligawiwa "vijisenti" na Mzee wa suti za Ulaya Andrew Chenge, naye amefariki dunia usiku wa kuamkia jana mjini Morogoro!

    kabla ya kifo chake Kalumuna alikuwa ni katibu wa Vijana wa CCM wilaya ya Mbeya mjini.Kalumuna ni rafiki wa Karibu wa Mkuu wa mkoa wa Ruvuma na mbunge wa Iringa mjini monica mbega.

    CCM ilimtegemea sana katika kuvunja mtandao wa Mwandosya mbeya na kabla ya kifo chake aliongezewa nguvu nyingine kwa kupelekewa katibu mwanamtandao na rafiki binafsi wa Emmanuel Nchimbi,Rhoda George kuwa katibu wake wa vijana wa CCM mkoa wa mbeya.
     
  2. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Una uhakika na hii habari? Kafariki kwa ugonjwa au ajali?
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    RIP Dito..
     
  4. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni ya uhakika mkuu!Ameugua ghafla na na kufariki!Madakatari bado hawajajua chanzo za kifo chake!huenda taarifa ikatolewa baadae!Bado yupo hospitali ya mkoa wa morogoro!
     
  5. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli basi sisi huwa tunasema wote tupo njiani yeye katangulia tu,Amin
     
  6. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35

    RIP Mzuzuri
     
  7. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2008
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli amefariki habari zaidi zitafuatia baadaye.
     
  8. M

    Mama JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Rest in peace Ukiwaona
     
  9. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #9
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zimetangazwa muda mfupi uliopita TBC1
     
  10. n

    nat867 Member

    #10
    Apr 20, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mimi nimeisikia TBC-1 ila wamesema kafia hotelini alipofikia morogoro!
    Mungu amlaze pema peponi na bila shaka watakutana na dereva wa daladala.Wasameheane ili utukufu wa mungu utawale.
     
  11. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aliyeua kwa upanga naye atakufa kwa upanga. Good riddance.
     
  12. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    JF members,
    I have just received an sms from a friend in Dar, that according to Radio one,the bearer of the name, ex RC has passed away.Dont stone me if it might be proved other wise,Im making a follow up in other local media to confirm the truth.
     
  13. U

    Ulusungu Member

    #13
    Apr 20, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R I P......Dito
     
  14. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa mila na desturi zetu anaefariki huzikwa na kuombewa rehma, na ya kale (yasiyopendeza) hufunikwa na kusahauliwa. Hakika sisi sote ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea. Buriani Ditto.
     
  15. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa, nimestuka kusikia hatupo nae kwani nilitaka sana ajibu ile kesi ya kuua bila kukusudia. Kwa kuwa hukumu bado lakini mimi sina haja ya kumtakia mema. Mola atamuamulia.
     
  16. K

    Kudi Shauri Senior Member

    #16
    Apr 20, 2008
    Joined: Nov 1, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Rest In Peace [RIP] Kudi Shauri.
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    Apr 20, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Lakini jamani sisi ni binadamu.Alazwe pema peponi
     
  18. l

    lugiko Member

    #18
    Apr 20, 2008
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli amefariki dunia,mungu amupokee mahali pema peponi
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Alazwe pema peponi, well ni mapema kuspeculate. Hii hahusiani na siasa kweli??????
     
  20. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pole kwa familia ya Ditopile. Wote tunakuja huko na Ditopile katutangulia tu.
     
Loading...