Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Disturbing photos from the 'Gongo la Mboto' blasts

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Feb 18, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tumepoteza mali, makazi, wapendwa wetu na wengine tumekuwa na vilema vya maisha. Jana umekuja na mizaha yako badala ya kutafuta suluhisho unauza meno yako. Hizi ni picha zitakazo dumu kwenye kumbu kumbu zetu daima. Huyo dada amekufa vibaya sana. Mwili wake ulitawanywa na mabomu. Ukutani ni moyo wake na mkono na viatu vimetawanyika. Nyama zake zimesambaa kila mahali sakafuni.

    Kusaidia Kuzika na rambi rambi hazitotufanya tusahau machungu haya. Acha mizaha adabisha wazembe

    Nakulilia Tanzania.


    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Debris and arms were hurled across the Tanzanian of city of Dar es Salaam on Wednesday night after an accident triggered a series of explosions at Gongola Mboto military base.
    [​IMG]Tanzania's Red Cross says about 200 children who lost their parents during the confusion of the blasts are being cared for at the city's stadium.[​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
    Tanzanian President Jakaya Kikwete has visited survivors at Amana hospital in the city.
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    dah, wanandugu na watanzania wote poleni sana. Huyo huenda ni mzazi/mke/dada/shemeji/rafiki au mtegemewa wa watu.
    Kifo kibaya sana maskini kilichompata. Mw'Mungu ampe mapumziko mema, Akiendelea kutunusuru na majanga haya.

    Kama ilivuokuwa kambini mbagala, lazima kutakuwa kuna kauzembe kambini Gongo la Mboto. Hali hii ikiachiwa, next patalipuka hata pale Magogoni... kuna kambi ya jeshi vile vile na Tipper pale.
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo mkono apelekewe Mwinyi na Mwamunyange wakachemshe supu wanywe, wauaji wakubwa
     
  4. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inatia simamzi inasikitisha mpendwa wako kufa katika hali hiyo bila hatia,
    Mungu ampuzishe mahala pema, Amen

    Kibaya viongozi wetu wanachekacheka tu, siku inakuja watalia na kusaga meno kwa usaliti wanaoufanya kwetu.
     
  5. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    OOOH inasikitisha sana.
    MY GOD
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,721
    Trophy Points: 280
    Aisee!:hand:
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Another reason to DEMAND the MoD Dr. Hussein Mwinyi resign or FIRED immediately!

    Otherwise....
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    I strongly need and support whoever demanding resignation of General Mwamnyange and Hussein Mwinyi. If they cannot resign the President should fire them, otherwise, we the people should force the President to FIRE THEM IMMEDIATELY
     
  9. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We acha tu. Kweli inauma. Huu ni uzembe uliokithiri. Poleni sana wafiwa
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    And what IF the Pres. Kikwete does nothing?
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    No one will resign
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    My dearest,

    I am afraid resignation is a new vocabulary when accountability is concerned in our culture.
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    kwa hili tukio, inasikitisha kumuona kiongozi wa kaya haonyeshi hata chembe ya uchungu kwa yaliyotokea zaidi ya kuahidi msaada wa mazishi. Hivi nani alikuambia kuzika ni kazi ngumu. Katika hili H Mwinyi asipo resign atakuwa ana roho ngumu sana. Poleni sana wafiwa
     
  14. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Daah ebana...rip my fellow citizen..umetangulia mbele ya haki...
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Itafikia mahala wachovu tuanze kuhoji kwa nini LUGALO hapalipuki?siwatakii kifo wana msasani ila kwa kuwa huko ni nyumbani kwa vigogo ingefaa siku mmoja na wo waonje ladha ya mbagala na gongolamboto. Nadhani siku hiyo Mwinyi na Mwamunyange+Shimbo WANGEIKIMBIA NCHI.

    Kikilia LUGALO kielekee Msasani nadhani hata Katiba ingeandikwa haraka ili kuondoa watendaji wabovu waosingizia hizi ni ishu za jeshi so hazina maeleko
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jamani jamani jamani jamani!!!!!!
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wewe kweli ni JEYKEYWAUKWELI
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    na hujuma zitawafuata daima.

    Mwanzo 9:6
     
  19. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Another reason why I did not vote for CCM in last General Election.

    Too bad to be true.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kosa la nani kwanini Mwinyi?
     
Loading...