Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dissertation kama hii utaipa maksi ngapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kithuku, Oct 10, 2008.

  1. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakubwa hebu angalieni hii dissertation halafu mnipe maoni yenu. Si lazima kusoma yote, kurasa chache tu humo ndani zitatosha kukupa mwelekeo!
    [media]http://www.zanzinet.org/files/legality_union.pdf[/media]
     
  2. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kithuku, asante kwa dissertation hiyo japokuwa sijaisoma yote nimepitia kidogo. Nimekuta mapungufu mengi sana yakiwemo yafuatayo.

    1. Sijaona mahala inapotaja ni dissertation kwa ajili ya ku-fulffil requirements za degree gani yaani kama ni ya uzamili au shahada au Udakatari wa falsafa.

    2. Sijaona mahala alipotaja methodology yake zaidi tu naona ni simulizi na pia utaoji maoni kwa upande mmoja usiozingatia misingi ya uchambuzi yakinifu

    3. Upangiliaji wa dissertation hiyo kwa ujumla umekiukwa. Sifahamu chuo anachosomea kama hakina standard formats za references, fonts n.k

    4. Kama alifanya mahojiano na watu haoa aliowataja mwishoni mwa dissertation yake, alipaswa kuweka mifano ya instruments alizotumia pia kuweka copy kadhaa ya mahojiano na kama si yote.

    Mapungufu ni mengi na nisingependa kwenda kwenye kipengele cha lugha maana tutakesha ila kwa ujumla huyu bwana amejitahidi mno ukizingatia hali halisi ya uandishi nyumabni.

    Maswali haya sasa ni kwako wewe uliyetoa hii tasnifu ya huyo mhusika;

    1. je, ulipata wapi hii dissertation?

    2. Je huoni kama kuileta hapa ikiwa kamili na jina la mwandishi bila idhini yake au ya chuo utakuwa umekosea maana hii ni copyright property ya chuo na kuna utaratibu unaotumika kwa kupata documents kama hizi. Unless kama chuo alichosomea kimezianika kwenye mtandao wa kwao au mwenyewe aliamua kuianika.

    3. Ulihitaji kupata mawazo ya aina gani kuhusianana na dissertation hii? Je ya kumsaidia huyu mwandishi au labda ya kuichanganua?
     
  3. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bi Mkubwa,

    Nashukuru kwa mchango wako, nauthamini sana na umenifaa. Bado nakaribisha wengine, na hata wewe mwenyewe ukitaka kurudi kuongezea, tafadhali wala usisite.

    Nimeitoa kwenye mtandao wa zanzinet ambao ni public access. Maoni ninayohitaji ni ya kuichanganua tu, chochote kitakachovuta attention yako, maana kama ni degree nadhani alishapata.

    Asante.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    ebwana hili lina mindembwende kibao lakini kwa upande wangu naona bora ungemtafuta Shivji...maana ningempelekea prof wangu lakini naogopa maana he loves madude kama haya na akilipata kama hili i can only imagine atakavylichafua

    otherwise nicheki kwenye PM kisha tutajua where we should go from here

    lakini maswlai aliyouliza bimkubwa hapo juu ni mazuri sana ila kwa nyongeza tuu naomba utuletee kwanza hiyo PROPOSAL la hili dude kabla hatujaendelea ndipo hapo tutaanza kulimungunyua kipande by kipande
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    By the way kwa nini hao zanzinet wachoyo kutoa membership? Kwa nini isiwe open forum kama hii?
     
  6. O

    ODILI SAMALU JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2014
    Joined: Dec 13, 2013
    Messages: 1,156
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hahahah ngoja waje wataalamu
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2014
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huna dissertation hapa ni ugoro mtupu
     
Loading...