Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Display ya Nokia 5800

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Officer2009, May 10, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Naombeni msaada kuhusu display ya simu yangu kujaa rangi na kutoonyesha kitu chochote kila ikiingia kwenye standby mode au nikiizima na kuiwasha mara nyingine inajaa rangi na kutoonyesha chochote. Wakati mwingine inabidi nitoe betri na lain kwa muda fulani afu nikivirudisha ndo display inakuwa sawa, na kuna wakati mwingine simu inapiga kazi bila tatizo lolote kwa siku nzima. Nifanye nini kusolve tatizo hili?
     
  2. f

    fisadimpya Senior Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    iyo 5800 inalensi ya mwanga juu ya hapo palipoandikwa xpressMusic iyo lensi imeanza kufa na ukitaka kuitest iweke kwenye mwanga wa jua itapiga kaz fresh,kadri siku zinavyoenda ugonjwa utazidi,pole
     
  3. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo kuitengeneza ni hadi hiyo lensi ibadilishwe au ni kubadilisha display? Nilishauriwa ni downlodi standby clock. Nimeidownlodi, na kwa kiasi fulani tatizo limepungua, ila badala ya screen kuwa 'fuzzy', simu inajizima. Any help?
     
  4. f

    fisadimpya Senior Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo lazima uibadilishe iyo lensi na ishu ni kuipata,labda upate fundi mwenye kama iyo au uende kwa original dealer wa nokia,kama upo arusha wapo
     
  5. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mimi ilishanitokea nikapeleka kwa fundi akanibadilishia display then ipo poa hadi sasa
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    mkuu mimi ilinitokea kwenye E52.. Hapo hamna mkato zaidi ya kubadilisha displey basi tatizo lako litakwishwa.!
     
  7. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Samahani mkuu, hiyo display ni sh ngapi? Mi niko Moshi ila si mjini, kwa hiyo nikijua bei itanisaidi kujipanga.
     
Loading...