Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dish & KU band

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by PongLenis, Oct 14, 2012.

  1. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wanabodi habari yenu! mimi ni mgeni kabisa katika haya maswala ya dish naomba mniweke sawa kidogo nina maswali yafuatayo katika huu ulimwengu wa FTA

    1 ) what is KU Band na C band ...?

    2) Je kuna dish ambazo zinadaka moja ya hizo tajwa hapo juu kwa pamoja..?

    3) Je size ya dish ni muhimu ." does the size matters"

    4) Dish ukubwa gani mnanishauri ni nunue .. targets yangu sio channels za kibongo ... sina mzuka nazo...

    5) Je nikitaka mawimbi ya astra naweza kuyapata tzn!


    Mwisho - natoa ushauri kwa mods waweke sticky topic inayozungumzia maswala ya ving'amuzi na ulimwengu mzima wa FTA ... ikiwezekana kupeana mautundu kidogo maana watanzania tulio wengi tulizoea antena chadema zile haya mambo ya madish ni mapya!

    Invisible
    naomba uufanyie kazi huu ushauri please
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tafuta humu humu kunamtu alishaongelea hilo ngoja nijaribu kama ntafanikiwa maana na tumia simu nikuwekee..
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa Ku na C Bands
    Ku na C band ni bands kama majina yake, but Ku ni modern kuliko C band na Ku band ina nguvu zaidi ya C band,kunasa Ku signals lazimazima uwe na Ku Band LNB na kunasa C band signals lazima uwe na C Band LNB, inalazimu kuwa na Dish kubwa kunasa signals za C band nashauri dish la futi 8, lakini kwa Ku band mambo mdundo hata ki dish kidogo tu ina shika bila chenga(mfano DSTV wanatumia Ku band),
    mengine yameongelewa sana humu, tafuta uzi ulio andikwa ULIMWENGU WA FTA mengi zaidi utayapata huko.
     
  5. N

    Nyasiro Verified User

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  6. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  7. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sio kila thread inawekwa sticky, kuna criteria, labda ntawapa taarifa wakubwa wangu kuhusu ombi, ila sticky thread za jukwaa hili mostly ni kwa ajili ya kutoa taarifa kwa wasomaji,

    badala yake, unaweza tumia search feature kutafuta inachohitaji kabla hujaanzisha thread, humu maswali mengi yanajirudia rudia
     
  8. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sawa! ila nili serch sana napata results za ajabu hadi nikaamua kuanzisha thread ... nimekusoma! ila tunahitaji hiii elimu ya FTA na madish sio wote tunajua haya mambo.. mtu akiikuta imekaa pale juu inakuwa rahisi ..

    siku njema
     
  9. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    dish ya c band ni mfumo wa zamani . Hila inauwezo wa kushika chanel za ku pia mawimbi yake ayahasiliwi na jua au mvua unaweza kuitumia hata kwenye kuvuta data (intenet) na dish ya ku yenyewe ni moden ila haishiki chanel za c band .inauwezo wa kushika chanel kwa kwa saizi ndogo kabisa ya dish hata kama ft 1 (inategemea na sateliti.) wakati wa mvua au mawingu mengi inakua shida hasa kama signal yako ukuseti vizuri. ku inaitaji eneo dogo tu kuifunga sio ka c band ukitaka kufunga mpaka umwombe baba mwenye nyumba wako. Chanel nyingi za bongo hazishiki kwenye ku dish
     
  10. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sio mbaya,umejitahidi mkubwa. Ila ntarudi hapa nikipata muda.
     
  11. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wakuu tatizo jingine katika harakati za kununua dish online nimepewa hizi choice na mimi sina ufahamu ipi nichague


    We can produce satellite antenna :

    1. KU35/KU45/KU60/KU75/KU80/KU90/KU120

    2.C150/C180/C240/C300

    3.Mesh dish :C180/C240/C300

    4.C-KU120

    Mount Type:pole / Wall Mount/Ground Mount
     
  12. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanamaanisha kwamba wanatengeneza madishi ya ukubwa waliouainisha kwa c band na ku band receptions. Naomba mnifundishe jinsi ya kuweka picha, niwa2pie 2pie humo.
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    nadhani jamaa tatizo lake sio ngeli.. tatizo lake anunue lipi kati ya hayo... hahaha
     
  14. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ipi anunue inategemea sana na chanel anazozitaka. Ni vzr akizitaja ili 2mwambie zinapatikana wapi
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    msome hapa -

     
  16. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado nasisitiza ni muhimu akazitaja chanels anazozihitaji ili 2jue zinapatikanaje, kama interest yake ni c-band basi azingatie hili, "THE BIGGER THE DISH THE HIGHER THE CHANCE TO RECEIVE FRINGE SATELLITE"
     
  17. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    umepotea sana mkuu wasalimie changalawe
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ehehe! kwanini mkuu amekosea nini
     
  19. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    twatwatwa mtani mimi unanitatiza na hizo "H" ie. Hila == ila post zako nyingi naona unatuni 'h' kwenye 'i'
     
Loading...