Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dish Jeupe limecorrupt...Plz help

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sizinga, Nov 13, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ee bana, receiver ya dish langu hapa linacorrupt everytime, na ile decoder inajiandika user, sasa hapa channel zote zimefutika na fundi anatuiibia hela tu,akija anapoteza muda mwingi na remote anazuga nayo kumbe ni frequence tu, halafu anavuta mpunga mnene toka kwa mzee, mi nshachoka sasa. Mwenye kujua frequences za haya madish meupe ya urabuni anijuze au anipe link na procedure zake za kuandika, this wekend is so boring, kama specification au location unahitaji nitakujuza. Tv limegoma hapa, nahitaji quick responce wakubwa!! My Regard!!
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Dish lenu linashika Tv zipi?zilist apa upewe frequency
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ok channeli zinazozishika ni
    • ITV
    • STAR TV
    • CHANNEL 10
    • EAST AFRICA-CH 5
    • TBC1
    • CAPITAL
    • ZILE TV ZA SOUTH SIJUI SABC...LAKINI HIZO ZA JUU NDO MUHIMU@ ...CHIPUKIZI
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    AGAPE ilikuwa inashika lakini nayo ilicorrupt kitambo tu
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Unatumia receiver ya aina gani?Media com,Gulf Star?Strong au nini?
     
  6. M

    Museven JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    media com
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Natumia receiver ya GULF BOX FTA 703ss digital box
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hela zitawatoka sana kwa sasa iyo aina ujanja uwezi kujua istolesheni kiivyo. Kwa sasa kama unatumia dish la fut 6 kuna kausumbufu. Labda utumie dish ft 8 hapo shida zitakwisha. aina ya risiva yako pia shida maana signo kwa sasa zimeshuka ila kama unataka izo za nje sawa maana signo yake ipo safi .baadae
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    dah yaani jukwaaa zima hamna msaada....mwajameni mwenye frequence anipe basi...mi naendelea kurefresh page
     
  10. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa frequencies za channel za Tanzania tembelea HAPA na za South Africa siko sure sana but jaribu zilizopo HAPA apo scroll chini kabisa mpaka

    uone MY TV then anza kujaribu hizo frequencies kuanzia hapo.. vinginevyo vyote juu ya MY TV haikubali so anzia hapo.

    Jinsi ya kutambua ipi ndo Symbol Rate na ipi ni Frequency angali iyo picha chini:

    frequency.jpg
     
  11. danione

    danione Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu hapa ashamaliza kila kitu
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Thanx kijana ngoja nianze kufanyia kazi...hizo link
     
  13. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    ​Ndugu mbona unamdanganya mwenzio mchana kweupeee! toka lini kwenye installation unaanza na symbolate kisha frequency,Pili toka lini symbolate ya TBC1 ikawa 3892 na frq ikawa 4444. Bwana Sinziga jedwali liko sawa hizo zinazoanza ndo frq na zinazofuata ndo symb
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Thanks kwa marekebisho...infact ndio nazipitia hapa
     
  15. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    thanks kwa kunirekebisha nimezichanganya mkuu
     
Loading...