Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

discussion

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jet jabir sas, Oct 7, 2010.

  1. j

    jet jabir sas New Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je, wana jf mnafikiri ni kwanini uchaguzi wa 2010 umeingiliwana utitiri wa wagombea hususan katika nafasi ya kiti cha urais?
     
  2. j

    jet jabir sas New Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi naona km wengi wameguswa na jinsi nchi yetu inavyotafunwa na mafisadi, tatizo langu ni competence kwa utitiri wa wagombea waliojitokeza pamoja na kutojiandaa. Mathalan mgombea wa kiti cha urais kushindwa kumpa hata mzazi wake elimu ya uraia pengine hata tu kujua mwanae anagombea urais kupitia chama gani? je,kweli huyu amejipanga?naomba majibu wadau.
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi wapo kuwania kiti cha urais (CHADEMA NA CCM), wengine wanaimarisha vyama (CUF, NCCR na TLP). Wengine wapo kwa maslahi ya CCM. All in all hiyo ndio Demokrasi. Wengi au wachache si tatizo.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kikubwa kila mtu anataka mabadiliko tumechoka kuongozwa na mbayuwayu
     
Loading...