Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Discussion forum ya Daily News

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Dec 1, 2007.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2007
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,819
    Trophy Points: 280
    Waungwana,

    Mwanakijiji alianzisha discussion kuhusiana na uwezekano wa wamiliki wa Kiwira Coal Mining, Mkapa na Yona, kunyang'anywa KCM kwa vile wameipata katika mazingira ya kutatanisha. Hiyo topic sioni huko kwenye forum hiyo, je, imeondolewa?

    Kama imeondolewa basi maisha ya forum hiyo ni mafupi maana hakuna uhuru wa kweli wa majadiliano kama uliopo hapa JF.
     
  2. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2007
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wasiwasi wangu ni kuwa "Wanataka Habari za upande mmoja tu, aidha kusifia Waliomo Madarakani au kuponda vyama visivyo madarakani" Kufuta discussion ambayo ni burning issue miongoni mwa WATz wengi ni kutouona ukweli. Ni suala la muda du kabla forums hiyo haijachuja kama yalivyo magazeti ya Daily News and Sunday News.
     
  3. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si kweli kuwa imeondolewa, nimetoka huko sasa hivi bado hipo, sema wachangiaji ndio hakuna.
     
  4. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2007
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BUBU....

    hebu nipe link na mie nione hiyo forums please.
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
Loading...