Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Discuss

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Sep 29, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Life is a
    sexually transmitted disease.
    Discuss...
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    si dhani kaa ni kweli ngoja nifikirie kidogo..
     
  3. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Usituchanganye! Kwanza lazima ujue objective ya post yako ni nini! Pili lazima ujue kuna tofaut kati ya maisha na uhai! Na lazima ujue kwamba Std's si lazima m2 apate. Kwanza maisha gan unazungumzia
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haya Bwana, Wengine ni Maimuna Lakini Vp Mapadri Wao Hawapo Ktk Maisha?
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwanza life is not a disease.
    pili STD inaambukizwa kwa wahusika wawili, haitengenezi mtu wa tatu. hivi when you have unprotected sewx with your partner, what are the chances that you will transmit him life?
    Tatu, hata ungesema mimba is an STD because it occurs through unprotected sex sio kweli because muhusika wa kiume hakuwa na mimba. STD maana yake muhusika num 1 ana STD, alafu through unprotected sex anamuambukiza muhusika num 2. sasa muhusuka gani anakua na mimba kablea ya sex? na kama mimi ni mzito (but I am not, it is just an example) if I have unprotected sex with my husband, what are the chances ya yeye kupata mimba pia?
    so the answer is : false, life is NOT and STD
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Napita tu mkuu sijaelewa kitu
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    mimi nimeelewa neno s e x tu ila naomba unidadafulie kwa kuwa mimi ni maimuna.
     
Loading...