Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Discovery 3 au 4?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by wimbi la mbele, Mar 13, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    nafikiria kuagiza hii nimeambiwa bei zimeshuka...na naipenda kuliko VOGUE (kubwa na ile sport)

    sasa maswali:

    1. niagize wapi kati ya Dubai, South Africa, Japan au Europe?

    2. please advise on bei,

    3. maintenance,

    4.upatikanaji wa vipuri

    5. Je itaweza kuhimili barabara zetu za bongo?

    6. Ushuru vipi au nipitishie Mombasa?



    Thanks
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mzee kwa Hiyo kitu kwa wastan kabisaa ( As far as I am aware) Andaa si chini Ya million 80,

    Kama utaagiza Japan CIF ni 32,000,000/=

    Sijui about Dubai and other places.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mhhh

    tayarisha milioni 130 hivi

    ukinunua from Saouth ujue umeuwawa..spare toka UK, Dubai na kwingine hazitofanya kazi
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    nnayo ya japani nilichukua kitu kama 35,000,000
     
  5. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Kuna jamaa katoka nayo South anataka $ 30,000
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    za south na Japan sina hakika nazo za direct toka Birmingham, England uhakika upo sema spea itakumaliza

    so give or take jaribu Japan south spare zitakutia mimba

    jiulize kwanini kila mtu mjini ana Vogue lakini hizi ziko chache?
     
Loading...