Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Disco vumbi

Discussion in 'Entertainment' started by toghocho, May 21, 2011.

  1. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwa wale wadau waliowahi kuhudhuria madisko vumbi especially vijijini, mziki wa panasonic au sony uliounganishwa na kipaza sauti je! ni nyimbo gani nzuri mnazokumbuka ambazo zilikuwa zikipga unakuwa hoi ndani ya vumbi.
    mambo ya kwaito, bolingo
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nilikuwa bado navaa nepi na pia sijakulia kijijini but kuna some moment I regret to miss.
    anyway huwezi pata vyote but hope u enjoyed guys
     
Loading...