Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Disco la nguvu la kesha siku mbili mfululizo MAKABURINI!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 28, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kama vile dar haiishiwi na vituko wiki iliyopita kulitokea msiba wa kijana mmoja anayetajwa kuwa ni mdogo wa mkurugenzi wa CLUb KAKALA pale Kigamoni!

    Kituko cha aina yake kilikuwa ni pale maandalizi ya kuchimba kaburi maeneo ya magogoni karibu na Mikadi Beach, ndipo mziki wa disco ambao hutumika pale club ulipopelekwa makaburini sambamba na generator la uhakika na vinywaji vya kufa mtu!

    Watu walikula na kunywa mpka siku mbili bila disco kuzimwa, kaburi lichimbwa likajengewa mbarumaru kwa ndani na bada siku mbili ndipo mwili wa kijana yule ukahifadhiwa pale!

    Binafsi nilishindwa kutafsiri aina hii mpya ya msiba!
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    Ni pouwa tuuu sometimes ukitafakari saaaaaaaana kulia hakusaidii
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Hiyo nayo ni moja ya sherehe kubwa saaaana ambazo kila mwanadamu lazima apitie. So, sometimes ni vyema kusherehekea badala ya kuomboleza!!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ifanyikie makaburini?
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kama kabilla lake ni mjaruo ...sawa
     
  6. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Mungu atusamehe sisi wakosefu(Ila hawajui walitendalo)
     
  7. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kama wanajionyesha wana uwezo sana wangelimnunulia uhai mwingine mara baada ya kuona mungu ameuchukua uhai wa kwake au pesa hizo wanazoharibu hivyo hakuna hata mwanandugu anayeteseka na umaskini??? MUNGU ATUSAMEHE SANA
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Exactly tena chakushangaza huyo marehemu alikuwa mfanya kazi wa kiwanda cha bia akiwa kitengo cha bia ya Taska na kampuni hiyo ndiyo iliyo supply vinywaji vyote!!
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Wanajua kabisa walitendalo ila ni jeuri tu!!
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hah hah kwa nini awekewe muziki
    Atakuwa alikuwa ni mtaalamu wa VYA wATU
     
  11. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    ...lengo hapa nadhani lilikuwa ni kuwapa motisha wachimbaji, kwa vinywaji na mziki mnene hasa ukizingatia bia zilikuwa za bwereer!!
     
  12. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Inawezekana wafiwa ni wajaluo kwani kwao msiba ubadilika kuwa Disco la nguvu!!! Mila nyingine ni vituko wakati mwingine!!!

    Tiba
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aliikufa kwa nini? Huenda kaugua kwa muda mrefu sana kiasi ambacho alikuwa kisha anza kuwafilisi... Hapo wakashangilia kwa disko la haja mrija wa kukimbiza utajiri na mali umekatika
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Unamaanisha wake za watu au pesa za watu?
     
  15. jasirimali

    jasirimali Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda wewe utuambie ulitakaje, ulitaka kusiwe na huo mziki au ulitaka asizikwe?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    watu washajichokea na maisha... siku ikishapika bas tunashukuru ..kila mtu lazima aende huko
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    w
    ewe huoni kuwa hii style ni mpya? mtu akifa lazima azikwe
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Aheri umemwambia maana ningemjibu ningejihatarishia bun tu!!
     
  19. D

    Danniair JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! sidhani hizo pesa za vinywaji zilitoka wapi? Au walizitenga pembeni.
     
  20. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wacha muchezo, ila mi nilikunywa kiroba teh teh teeh teeeh au nilibaguliwa?
     
Loading...