Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DIS Vs Academic Inter. School

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BelindaJacob, Jun 3, 2012.

  1. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Habari wapendwa,

    Naomba wazazi mnisaidie kuniambia kati ya Dar-es-saalam Independent School (DIS) na Academic International School, ipi ni shule nzuri kitaaluma na mambo mengine muhimu kuzingatia katika kumjenga mtoto pia reputation ya shule? Shule zote zipo maeneo ya mikocheni. Nadhani hawatumii curiculuum ya Tanzania. (correct me kama nimekosea)

    Nipo njia panda kwa mtoto kujiunga kati ya hizo mbili kwa darasa la 1..Naelewa pia ukiacha yote nafasi ya mzazi kumlea mtoto kimaadili mema na kufuatilia maendeleo yake ya shule iko pale pale.

    Asanteni!!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Nami nilikuwa natafuta sana kujua maana tujiandae kwa watoto wetu angalau wapate elimu fulani ambayo sisi tuliikosa sababu ya umasikini labda na kutokuwepo shule hizo wakati wetu!!
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    mimi si mzazi lakini DIS ya mikocheni naikubali ...
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Asante Skills4Ever.. ni muhimu sana kujipanga na haya mambo kuhusu watoto wetu. kwa kuanzia inabidi uchukue application forms katika shule zote na hapo unapata info. kadhaa kuhusu ada, ratiba ya msimu wa masomo, usafiri nk..


    Mkuu Njiwa..nashukuru kwa maoni yako, nilipita pale kuangalia mandhari pia kuonana na mkuu wa dept. ya primary
     
Loading...