Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dirty Secrets

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by futikamba, Dec 24, 2011.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari ya maandalizi ya x-mas wakubwa?
    Ikiwa tunaelekea kufunga mwaka, wengi tumepitia mengi ktk mahusiano yaliyotufunza namna ya kustahimili na kumudu hisia mbalix2 kwenye mahusiano. Natumai mwakani kila mmoja wetu amejiwekea malengo na nawaombea wote malengo yenu yatimie sawax2 na mapenzi yenu. Swali langu ni hivii ina maana gani kwa mkaka anayesaka mpenzi kusema 'dirty secrets' zake kwa yule anayemtokea? Yaani zinazohusu maisha yake ya kimapenzi? Naomba nisiende kwenye details, lakini namaanisha zile siri ambazo, pengine ni rafiki zake wa kiume tu nd'o wanajua na/au walitakiwa kujua. Yamenitokea, embu nisaidieni..
    Akhsante!

    MERRY X-MAS & HAPPY NEW YEAR!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    siri zote huwa zinaumiza
    watu huzungumza ili kuutua mzigo
    na sometimes ni kuchanganyikiwa na kutojua cha kufanya baada ya kuijua siri fulani....
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyo anakuwa ni domo zege, kwani unapompiga sound demu/mwanamke lazima u-expose profile yako ya zamani?
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,772
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    siri gani hizo? ila unajua mie naona bora useme ukweli tuu maana zinaweza kujitokeza usipotegemea.
     
  5. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je kama hata anayeelezwa hizo siri, hajui kitu au hajawahi kushtukia chochote? Yaani jamaa anaanza tu kujielezea, hajaulizwa wala nini, imekaaje hiyo?
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Sijui ndio udomo zege...ila kuna secrets zingine yaani hata kama unatongoza wala hazifai kusemwa kuna mmoja alinitolea yake kuwa alikuwa anatembea na binamu yake kabisaa..wala sio binamu wa kuunganisha,na anasema show za dada yake huyo ni balaa..ana nasty moves hajaziona kokote..Looh!!
     
  7. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zile siri nzito.. Sorry, siwezi kufafanua zaidi. But ni zile ambazo ukisikia unamwangalia m2 mara 2-2 na kujiuliza 'eeeh na huyu anaweza kweli kufanya hivi'?
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaboa kwakweli..maana ndo hayo unajikuta unaongea vitu ambavyo ingekuwa best ungebaki navyo..Sio kabisa kama hujaulizwa!
     
  9. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    tiGo labda
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Domo zege akiwa anatafuta pa kuanzia atanena yote!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama uliwahi kula s.h.o.g.a wala usiseme
    kawaambie wanamme wenzio tu
    mwanamke unayemfukuzia atakuogopa kama ukoma
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hii kali ,km uliwahi kula wanawake zaidi ya 50 je?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    labda hana wa kumwambia....
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni bora kuwa muwazi kwa mwenzio mapema kabla hamjafika mbali isije kuwa shida mbele, make waweza ficha alafu mwisho wa siku anakuja kusikia kwingine unakuwa ugomvi
     
  15. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila Binadamu hakosi SIRI, kuna siri ya Familia pekee, Siri ya Marafiki pekee, kuna Siri ya wewe na Mkeo, na SIRI yako mwenyewe!!. Ijapokuwa watu husema Siri isizidi watu wawili, hata zaidi waeza weka siri. Jambo kubwa kujiuliza, ni mwenye kupewa siri ataweza kuweka Siri??, kama si mtu wa kuweka siri ama mtu domo kaya kuna hatari ya kumwaga siri.

    Wewe kama mwanaume, uta-amua siri utakazo mweleza mchumba/mkeo ikitegemea unavyo muona mwenzio na sio kwa wakati mmoja, na sio kila siri, umpe!!!. Kuna siri ambazo mtu huenda nazo kaburini!!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,581
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ila kusema siri zako kabla hujaulizwa ni soo!
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mi naona si vizuri kuropokwa tu, pale kaskia vitu juu yako akikuuliza ni bora kuwa muwazi lkn kuanza tu unaanza kumwaga mambo hadharani ni noma
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanawake poa tu

     
  20. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Labda yeye anaona sifa, au anaona akisema hizo atajenga heshima Zaid
     
Loading...