Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dirisha la hoteli aliyolala Mheshimiwa Malima lina majibu yote...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rufiji, Mar 10, 2012.

  1. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia clip ya video iliyokuwa posted, kuanzia dakika 2:30, inayohusiana na kuvunjwa kwa Hoteli aliyolala Mheshimiwa na inaonyesha dhahiri ya kuwa mtu aliyevunja hiyo Hoteli alivunja akitokea ndani na sio nje. Jee, nimefika vipi hiyo conclusion? Ukaingalia vizuri ule mbonyeo umetoka nje, kitu kinachoonyesha ya kuwa force ilikuwa on the opposite direction.

    Naomba Moderator usiunganishe hii na ile nyingine kwani hii topic imejikita zaidi kwenye uchunguzi.

    [video=youtube;DRjjA-MoQ5]http://www.youtube.com/watch?v=DRjjA-MoQ5[/video]

    Naibu wazir aibiwa morogoro - YouTube
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Initial investigations has proved that the Window was broken after the incident from inside the room. The window was broken in favor of Malima (Mzinzi).
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Alishasema nguo zote alizokuwa amebeba kwenye ziara hamna hata moja iliyopotea: kwa hiyo aliibiwa vito, laptop/tablet na pesa/per diem tu alizokuwa ameacha kwenye living room:
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu malima mpumbavu kweli, eti anasema anatembea na pesa kwa ajili ya safari za ghafla ikiwa bwana mgao wa umeme (ngeleja) hawezi kusafiiri anaambiwa yeye asafiri, eti hawezi kupewa muda wa safari basi hapo alipo au mahali popote alipo anasafiri mda wowote kana kwamba tanzania ina viwanja wa ndege kila sehemu, Ina maana Huyu ******** Malima anasafiri na Ndege yake mwenyewe? au ndege huwa zinamfuata hapo alipo? $400,000 ni nyingi mno kutembea nazo mtu kama Malima tena ni waziri. Sasa tujiulizeni ikiwa Naibu wa Waziri anatembea na hizo pesa je mawaziri wengine na kiasi gani kwenye Magari yao?
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa nyie mlitaka mwizi ashuke ngazi anaburuza mabegi? Mwizi anaweza kupitia mlangoni akatokea dirishani. Kwenye investigation lazima u keep an open mind.
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe hawa Mawazi wanapewa pesa za safari na anatembea nazo kwenye gari lake basi wanahaki ya kuibiwa na hata magari yao kuanzaia leo yaanze kuwindwa na Watanzania wazalendo tujichukulieni pesa zetu. Hii ni Money laundry hana tofauti na zile bureau de change zilizojazana huko Kariaakoo na mitaa mingine zinazofanya money laundry
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi ana visa za nchi zote muda wote?
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Tuwe wakweli na wawazi jamaa hajaibiwa na mtu mgeni bali ni malaya wake tu, atulie atavikuta hukohuko kwa nyumbandogo yake
     
  9. M

    Makwarukwaru Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi bado sipati picha hayo matumizi ya silaha mbili kwa mpigo.Pistol inawza kuwa personal weapon sasa na hiyo kubwa tunayoambiwa ni bomu au mashine gun?
     
  10. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni asherati tu... asitupotezee muda. na wala hatawajibishwa kwa sababu mkuu wake nae wamo
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ni kweli kabisa sisi naoziba matairi ya magari mnakubwa kwa kutumia tire-liver utagundua ni yeye malima kapabenjua, kwani lile dirisha la pili linalokutana halijaumia kabisa.
    kawaida changu ni lazima alipwe hatajali ww ni waziri wa nishati au umeme
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe JB huyu ni ******** amevuna alichokipanda, wangemsukumizia ******* ningefurahi sana. Hata vivyo hizo pesa anazosema $400,000 alizokuwa nazo ni uzushi mtupu, kwanini asitembee na Bank card?
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    [video=youtube_share;DRjjA-MoQ58]http://youtu.be/DRjjA-MoQ58[/video]
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    unaangalia tv sebuleni mpaka saa 10:45 sasa room-kitanda alilipia cha nini si angelala kwenye gari?uongo wa mtoto wasec
     
  15. S

    Seacliff Senior Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa $400,000 au $4,000? Nimeona mahali imeandikwa $4,000 na sasa kwenye hii ripoti inasema $400,000 which means hiyo total huyo huyo reporter anayosema ya zaidi ya milioni 23 TShs haziendani.
     
  16. M

    Mboja Senior Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huu ni ujinga upuuzi use....n.. na kila *****! hata mtoto akilamba sukari hadanganyi hivi.
     
  17. T

    Taso JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hiyo $400,000 mwandishi wa ITV kachemka, Malima hajalizwa dola laki nne! Mwandishi maskini hajui hata $400,000 ina thamani gani... kajiongelea tu... haahahahahaha

    Anyhow, waziri anakera ile mbaya japo nimebaki nacheka tu. Lakini assuming ni kweli Tanzania kuna airport kila sehemu na anaweza kuondoka kutokea pori lolote (kasema anatembea maporini usiku) ina maana kwamba hawa mawaziri wetu huwa wanaanzia safari za kwenda mikutano kutokea maporini, hawana maandalizi, hawana agenda, hawana nyaraka, unless anatembea na file cabinet zima la wizara, yani akitumwa nje kwa swala lolote popote alipo yuko gado na makaratasi ya kila topic! You know.... Hahahahaha...So ridiculous.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Wabongo mara nyingi tuna makengeza ya namba. Msikilize Waziri wa fedha kwenye bajeti.

    Atembee na $400,000 kwani anafanya kampeni za urais?

    Tanzania si ajabu mtu kukwambia "dola laki nne" akimaanisha dola za Kimarekani zenye thamani ya shilingi laki nne!

    I believe in this case the figure is $4,000 and not $400,000.

    $ 400,000 is some Chenge money!
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dola 400,000? huyo mwandishi ni ******* unless unambie Malima anataka kuishtaki Hoteli
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anachosema Malima ni kwamba yeye na Ngeleja hawajui kitu kinachoitwa 'Planning'. Wanaendesha hiyo Wizara kwa mtindo wa zima moto. Safari za ghafla maana yake nini?

    Kuhusu gharama za hoteli, serikali haina kiwango kwa maafisa/mawaziri wake? Kwamba wakiwa mikoani watakaa kwenye standard rooms au presidential suite? 400,000 kwa Mkoa wa Morogoro ni chumba cha Bill Gates, serikali inayoishi kwa kibakuli inamlaza naibu waziri kwa gharama kubwa kiasi hicho? Je, waziri kamili inakuwaje? No wonder serikali imefilisika.
     
Loading...