Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dirisha/frem za aluminium msaada pls

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Apolinary, Jan 26, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habar zenu wana jf nakuombeni msaada kuhusu hiz frem za aluminium na vifaa vya kufunga ili ikamilike na kuwa dirisha. ukubwa wa dirisha ni 4kwa4 sasa mafundi wananiletea mlolongo wa vi2 kibao wakati kazi pale ni kukata na kufunga tu! Na bei ya chuma moja ni elf 36 lakini mafundi wanasema ela ya kununua chuma na kufunga ni laki 1na 40 hapo bado sijampa ela ya ufundi kama kuna ambao wameshafanya finish ya haya madirisha tafadhali anijuze zaidi NAWASILISHA!
     
  2. R

    Realtor Senior Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nipe specification zako nikupe bei pamoja na fitting...
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu unataka dirisha la unene wa sentimita 8 au 10? Je uko mkoa gani? Kama uko DAR na unataka la sm 8 basi nenda pale GoodOne mtaa wa Swahili Kariakoo ndo wenye bei rahisi kuliko wote jijini DAR. Kwa dirisha la unene wa sm 8 wana-charge elfu 95 kwa square meter. Kwahiyo dirisha lako la 4x4 = (1.2mx1.2m) = 1.44 square meter x 95,000 = 136,800/=. Hii bei ni mpaka kukupelekea na kukufungia site kwako popote jijini DAR.

    Kama unataka la unene wa sm 10 mwenye bei nzuri ni Mchina mmoja yuko pale Mikocheni industrial area opposite na kiwanda cha maji cha Cool Blue. Yeye anacharge 152,000/= kwa square meter. Kazi yake ni nzuri utaipenda. Namba yake ni 0757320198.
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa Arusha na Moshi sina taarifa mkuu. Maana ukiwataka hawa wa DAR watakulipisha gharama za usafiri na malazi kwa fundi wao ambao utakuwa mzigo tena kwako.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sijui kuhusu Arusha; huku kwetu dirisha kama la jamaa hapo juu linacost laki tatu na nusu mpaka kufungiwa!!!!!!!!!!! Kwa wenzangu na mimi ambao pesa ni tatizo namba moja ni bora kununu a mjini kisha unalisafirisha unakuja kulipa pesa ya fundi kufunga tu!
     
Loading...