Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Director's speech

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by GP, Oct 23, 2009.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Jamaa mmoja ambaye ni mkurugenzi wa kampuni moja kubwa ya
    mawasiliano alikaribishwa kutoa speech katika tamasha moja la vijana
    lililokuwa limeandaliwa kuhusu
    kujiepusha na vitendo vyenye kuweza kusababisha maradhi ya
    kisasa.Speech ya mkurugenzi huyu ilinukuliwa kama ifuatavyo;


    "Hali ni ngumu sana vijana kwa sababu kila mmoja
    anataka kuonja uzuri wa maisha ya kisasa. Mtandao wa
    ugonjwa huu ni mkubwa,mimi nashauri muwe makini .
    Jitahidini sana kukaa bila kupiga.

    Ni muhimu simu zenu mzitunze sana na wala si kupiga piga kwani hii
    gharama yake ni kubwa.Kama shida ya kupiga itakuwa kubwa, basi
    hakikisha simu yako iko kwenye kipochi, na hivi vinapatikana kwa
    wingi na gharama yake si kubwa.

    Hii inasaidia kupunguza uwezekano wa kupata madhara yanayoweza
    kupatikana
    kutokana na mionzi iliyoko katika simu hizi za kisasa.


    Ni mwiko kabisa kupiga Voda kwa Voda kwani hii ina
    hatari kubwa mno. Pia unashauriwa kutopiga tigo kabisa kwani hii inaweza kuharibu kabisa mfumo wa mawasiliano ya simu yako.

    Watu wengi simu zenu zina fanya kazi vizuri tu na mna
    hamu angalau ya kupibu, lakini hii nayo ni hatari,
    kwani mwenzako akionyesha utashi wa kupokea ni rahisi
    sana kwako kuamua kupiga kabisa.

    Msifikiri mkikaa bila kupiga muda mrefu, eti simu zenu
    zitamaliza chaji, hii si kweli.Hakikisha tu kwamba
    simcard iko katika hali nzuri,hii ndio ina kumbukumbu
    zote na ndio inaongoza mawasiliano yote.

    Simu ni simu tu, na madhumuni yake yanafanana.
    Usidanganyike na simu kuwa eti ina Kamera au double
    skrini. Hizo ni mbwembwe tu.Kuna simu nyingi sana feki
    siku hizi zinauzwa zimevishwa cover
    mpya,usidanganyike.

    Ukiona maisha bila kupiga hayawezekani, tafuta sehemu
    inayoaminika na uwe unapiga hapo tu, hii inasaidia
    sana kwani simu ukitumia peke yako inadumu zaidi
    kuliko ile yenye subscribers wengi."

    asanteni kwa kunisikiliza...

     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mh Spichi hii!
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Speech kabambe, si ajabu hao vijana hawakuelewa kinachendelea.
     
  4. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh! teh! teh! hii kali!
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nna mashaka na huyo director kama anapiga sehemu moja tuu
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Du hii kali
     
  7. M

    Misana Member

    #7
    Oct 28, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine hapo walidhani wanasikiliza promosheni maana siku hizi zero brain wako kibao
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii inatwa TAFSIDA
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huyo bila shaka ni dr ndodi wa haleluya sanitariam
     
Loading...