Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Director General NIMR

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Jun 25, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kama ilivyotabiriwa na wengi, baada ya Dr Kitua Andrew kustaafu ukurungenzi mkuu wa National Institute of Medical Research, NIMR Dr Mboera alikuwa akikaimu nafasi hiyo, lakini naona board ya NIMR imempendekeza Dr Mwele Lazaro Malecela, PhD kuchukua nafasi hiyo, Raisi anatarajiwa atapitisha jina hilo. Hongera sana dada Mwele unastahili hicho cheo, nakumbuka ulivyokuwa makini ukiwa mkurugenzi wa mafunzo na utafiti, umevuta miradi mingi wizarani na wewe ni raisi wa tafiti za magonjwa ya matende barani Africa. Hongera mama...

    Wale haters msiharibu hii thread fungueni yenu!

    Mig
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dr Mwele Hongera sana Kwa kuchaguliwa kuwa Mkurugenzi wa NIMR. Ulipokuwa kiongozi wa shughuli za Tafiti ulitufunda jambo sisi watafiti tunaochipukia. Hongera sana na Mungu akupe heri katika yote. Ukali wako uwe uleule.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks for info... I hope the President will approve the appointment!!
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    am left somewhere!
     
  5. m

    madsick New Member

    #5
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 4, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Congrats to Mwele, tunatumaini ataifufua NIMR na kufanikisha yale ambayo mwenzake aliemtangulia hakuweza kuyafanikisha...
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, Mkuu hajapitisha, tunaanza kupongeza... likitupwa hilo jina itakuwaje?
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Tunamwombea heri Dr.Mwele ni mdada anayejitahidi sana kila la heri tunadhani rRaisi atapitisha pendekezo hilo
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    True that... we are good at counting the chicks wakati kuku bado anataga!!
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mhhh sawa kama atachaguliwa then nampa pongezi

    lakini zaidi mimi I am more interested to see how she looks like
    si haba Dododma si mbali na bara bara nzuri hivyo hakuna haja ya kupanda treni
     
  10. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa mnapoanza ku-preempt uteuzi wa rais ndio mnaharibu kabisa. Kuna watawala wengine waonapo uteuzi wao umeshaanza kushabikiwa huwa wanabadilisha. Subirini ateuliwe rasmi ndipo tuanze pongezi zetu.

    Kwa ufahamu wangu huyu mama anastahili nafasi hiyo, ni kichwa hasa.
     
  11. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    where?
     
  12. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana daktari. Yaou deserve the post japokuwa waswahili hawakawii kuanza!!!!!
     
  13. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani mtupe short cv yake kamili ili tumpende au tumponde, siyo mnaanza kutuziba ziba eti haters oh oh sijui mambo gani!! Embu nambieni kwa nini anafaa? Mbona watafiti tunao wengi hapa tz, whats special with her? Mi simjui kabisa!
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa wasiomfahamu . . .

    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...