Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Direct YUAN-YEN Business-no more USD

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, May 29, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    KUANZIA IJUMAA YA TAREHE 1/06/2012 CHINA & JAPAN HAWATATUMIA TENA USD KWA BIASHARA KTK NCHI ZAO

    hii inamaana USD haina nafasi tena kwa nchi hizi mbili
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii ni hatua nzuri,utumiaji wa USD umezigharimu nchi nyingi sana ukizingatia uchumi wa marekani upo matatani .
     
  3. s

    silent lion JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    this is good news
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    how ..?!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mimi nilidhani watanzania hatutatumia tena dollar.....hasa kwenye utalii.....
     
  6. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hilo ndilo lilimcost Gadafi sijui itakuwaje
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    .
    Kama hili likitokea basi walimwengu tujiandae kuitakia marekani R.I.P. Kama ilivyowahi kutokea kwa ataifa ya Iraq, Rumi(turuki), Italia(roman), uingereza, urusi nk.
    Yatakuwa yanatimia maandiko ya Daniei 11.
    .
     
  8. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Preta Japan na China wameanza nasi tunapaswa kuifanya hivyo. Kuna kipindi matumizi ya dola TRA walianza kuangalia kwa jicho la tatu ila naona walipata kikwazo fulani. hii ni changamoto kwa marekani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,523
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Hata ada vyuoni (mfano KIU)
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hilo ni gumu hasa kwa nchi yetu..
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa china haiwezekani kwani ni wengi kuliko us yenyewe...
     
  13. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,458
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Now i can see the impact of imposing sanction on IRAN especially on OIL will backfire US themselves....Nilikua nafatilia documentary moja ikionesha jinsi IRAN baada ya kuwekewa vikwazo nao wakaweka vikwazo vya kutokuuza mafuta yao kwa US DOLLAS wanauchumi wakasema hii itakua ni pigo kubwa kwa uchumi wa US...kilichofuatia IRAN ikasema ita trade na CHINA kwa YUAN tu na Ita trade na INDIA kwa RUPEE and no more PETRO-DOLLAS..Naona sasa na CHINA-JAPAN wataondokana na utumwa huu kwani US economy ita drop gradually
     
Loading...