Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diplomasia itumike kutatua mpaka wa Tanzania na Malawi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chambilino, Aug 8, 2012.

  1. c

    chambilino New Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongoz wetu wanapaswa kuwa makini kwenye jambo hili tena kwa kipindi hichi ambacho tumegundua kuwepo kwa rasilimali ya mafuta, gesi na makaa ya mawe. Ipo kila sababu ya kuwafanya super power kuingilia jambo hili ili waweze kujichukulia mali zetu bure. Sisi hatuna kiwanda cha kutengeneza silaha, tutatumia vibaya fedha zetu za kigeni kwa matumizi mbayo kwa upande mwingine sio ya lazima sana. Najua wapo watakao sema mipaka lazima ilindwe ila iwe kwa demokrasia.
    Mungu ibariki Afrika
     
Loading...