Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma za ZOOM POLYTECHINIC COLLAGE DAR zinatammbulika?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rutunga M, Aug 26, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nataka dogo asome kwa hawa jamaa Dipoma ya ICT hivi wako sawa au ndivyo vyuo vya mitaani
    nimechukua fomu tayari wanasema sh 900,000 kwa mwaka

    Kama kuna mtu amesoma hapo asaidie kwa hili.

    website yao hii hapa
    ZOOM Polytechnic College
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna k2 heri umpeleke st joseph
     
  3. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    ebu fafanua mkubwa? umeniacha njia panda
     
  4. HT

    HT JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama wako registered na Nacte at least unaweza kuwafikiria
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mpeleke Techno-Brain New Horizon mnazi mmoja diploma mwaka mmoja tu dola 1500 hawa jamaa wamesajiliwa na NACTE full registration.
     
  6. HT

    HT JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawako accredited aisee.
    http://www.nacte.go.tz
    kuna sehemu ya accreditation check. TB wako ktk process za kuwa accredited.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kuna mwajiri anaangalia accredition ya NACTE kweli? Ni bora asome kisha atafute certs, za M$, Cisco, Computia etc.
     
  8. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna diploma Tanzania ya mwaka mmoja,akitakla kuendelea na shule mfano kufanya degree itamsumbua sana!
     
  9. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kwani chuo cha diplomasia kurasini kilikuwa kinatoa diploma miaka mingapi? si mmoja.
     
  10. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    hapa watu wanachoangaikia ni MAKARATASI wengine wanaita vyeti ! lakini kama ni kwa ajili ya ujuzi,uelewa nk hata miezi sita unaweza kuhitimu degree tu.Lakini kwa nchi za afrika tunathamini sana MAKARATASI yenye A,A+ Nk wakati kichwani hatuna kitu.
     
  11. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    word! now your talking,huwa tumefundishwa kukariri sio kuelewa ndio maana mtu aliyesoma diploma ya computer ya mwaka mmoja ana uelewa zaidi kuliko wa computer kuliko aliesoma diploma ya miaka miwili hii inatokana na kuspecialize kwenye kitu anachosema kama ni networking basi ni hiyo hiyo networking na kama ni programming basi ni hiyo hiyo,sasa hizi diploma za kwetu huku yaani mnasoma mambo mengi sana yasiyokuwa na kichwa wala miguu ili mradi madaftari yajae,unakuta baadhi ya vyuo bado inafundisha wwindows 98 na mwanafunzi anakuta maswali kabisa kuhusu hiyo kitu,sasa tuje upande wa pili huyu mwanafunzi atakwenda kukutuna nayo wapi hiyo windows?
     
  12. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    jana nilipiga simu zilizoko katika tovuti hiyo,wamesema na kunihakikishia wako accredited, na wanawatambua hivyo nakushukuru nimepata jibu
     
Loading...