Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma ya sociology

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Long'ututi, Dec 29, 2010.

  1. L

    Long'ututi Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi nitapata wapi diploma ya sociology,nina ndugu yangu hana kigezo cha kusoma degree kwa maana ya matokeo yake si mazuri. Chuo kiwe cha hapa hapa Tanzania.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna chuo cha ustawi wa jamii kipo maeneo ya Bamaga Dar es salaam.
    Pale wanatoa kuanzia certificate na hata hiyo diploma unayohitaji.
    Chek with them.
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yah, ustawi wa jamii wanatoa, ila wana ka-mgogoro kadogo na menejimenti yao ambako kamezuia wanafunzi wa mwaka wa kwanza kuanza masomo, so itabidi uwavumilie kidogo
     
  4. L

    Long'ututi Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thnx sana ndugu zangu,yah ya ustawi nilickia kwamba magavana hawajateuliwa.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    ahaa, kama ni hivyo, cheki njuweni kibaha au eagle wings kariakoo
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Paleee Hongera,Bamaga/K-Nyama? Wakati wa mgogoro unainga pale hongera baa unapiga vitu kwanza! halafu pale nasikia kuna hollywood hall, utaenjoy sana!
     
Loading...