Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma ya sociology wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Long'ututi, Dec 29, 2010.

  1. L

    Long'ututi Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu zangu nina shida kidogo. Mimi nina ndugu yangu anatafuta pa kusoma diploma ya sociology hapa Tz,hivi chuo gani kina kozi hiyo ngazi ya diploma? Tayari yupo kwenye ajira na sharti la ajira yao ni lazima asome sociology ili asifutwe kazi,na matokeo yake ya form six yanaruhusu kusoma diploma si degree.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Paleee Hongera,Bamaga/K-Nyama?
     
Loading...