Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

diploma ya mapenzi!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kajoli.com, Mar 10, 2012.

  1. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kila unavyopata elimu kuhusu jambo fulani, kiwango chako cha uelewa kinakuwa juu kuliko,
    Yapo mambo ingawa unayajua kabisa lakini huyapi kipaumbele kutokana na mazoea.
    Katika mapenzi swala mazoea halitakiwi kila siku unatakiwa kujifunza na kuwa mbunifu.
    Elimu nitakayokupa leo ni sawa na umepata diploma kutoka chuo chochote unachokiamini.
    Mapenzi yanataka usafi! narudia tena usafi! kwa mwanaume na mwanamke pia.
    Mwanamke anza na usafi binafsi, na kisha mazingira yanayokuzunguka. Sio mumeo anarudi nyumbani
    dada kisigino mipasuko,mwili harufu ya jasho, kitanda kimevurugika,
    akitaka hata maji ya kunywa vikombe vinanuka
    shombo:A S 13:, aaah mwanamke mazingira bwana. unafikiri ukijiachia halafu huko mitaani tukawakuta
    watanashati tutaacha kukamatika.
    :mullet: Sio wanawake tuu, na sisi midume tuwe wasafi ! fyeka misitu,
    kata kucha,oga daily,mke kapanga basi usivuruge na kama miguu inanuka sio unarudi halafu unawakera wengine,
    pitiliza bafuni kaoshe miguu hiyo. kwa kufeli kwenye usafi tu! kunaweza kuifanya ndoa/mahusiano
    yenu yasiwe mazuri.
    HONGERA KWA KUPATA DIPLOMA UNAWEZA KU APPLY ZAIDI
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hapa hata certificate bado .jitahidi umefikia qt
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nursery au????????

     
  4. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye mambo ya usafi kwa midume nimeipenda,mana midume mingi usafi kwao homa...penda hiyo....wachaaaaneee:redface:
     
  5. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanafunzi wengine watukutu
     
Loading...