Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma ya Geology

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Engager, May 8, 2011.

  1. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nna miaka 21, nimehitim form six nikatoka na div III.14, nataka nikasome diploma ya geology. Ushauri jaman, nifanye hivyo au nihangaikie degree? (geology). Vipi soko la ajira kwa diploma holders ya geology compared to degree holders?
     
  2. blackdog

    blackdog Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashauri,ujaribu kutafuta degree na sio diploma lakini kama unawasiwasi na uwezo wako diploma itafaa, lakini ukipata degree ni bora zaidi,cha muhimu ni kupata na sio soko la kitu ukiwa na kitu kizuri kitajiunza.tafuta chuo kwanza mapambano ya soko baadaye.
    Cha muhimu ni nia ya kufanya na uwezo wa kupata.
     
Loading...