Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DIPLOMA (ualimu) SECOND SELECTION

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Prince Hope, Aug 16, 2012.

  1. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Napenda kuuliza kama kweli wizara ya elimu imetoa fursa ya pili kwa wale ambao hawakuchaguliwa ktk level ya Stashahada (vyuo vya ualimu) kufanya tena application.
     
  2. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    we ulikosa na haukuapply tcu?
     
  3. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ni msaada namfanyia kijana mmoja. He seems to be confused. Hakufanya application tcu kwani hakuwa na imani na credits zake. So his first and last hope was ttc.
     
  4. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    nadhan kwa maelezo zaidi ungevisit moe saabu ndo wanahusika zaid
     
Loading...