Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma of information technolgy.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mabina, Aug 5, 2011.

  1. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani nina htaji kfanya kazi kama nilivyo htimu masomo yangu ya IT katka chuo cha NEW HORIZONS CENTRE at Dar es Salaam branch.
    Lakini tangu nihtimu sijaifanyia kazi professional yangu ninafanya kazi ambayo sjaisomea.


    Kama knasehemu contact me through francismabina@yahoo.com
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe kama ni mkali wa languages mkuu develop tu application unawezakutoka..
     
Loading...