Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma in primary education

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kaka miye, May 11, 2012.

  1. k

    kaka miye Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani ningependa kujua kuwa ukisoma hii course unapanda daraja na kuwa sawa na mwenye diploma ya education yaani kulipwa mshahara huo wa diploma
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hii course ipo chuo gani? Mi ninachojua ni kwamba,waalimu wa msingi wanakuwa wamesoma Certificate of Education. Sasa hii ya Diploma in Primary Education siielewi!
     
Loading...