Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma in primary education

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nancheto, Sep 21, 2011.

  1. N

    Nancheto Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF chuo kikuu huria Tanzania kinatoa stashahada ya elimu ya msingi ambayo hakuna chuo chochote cha ualimu kinachotoa stashahada hiyo.Aidha ktk wizara ya elimu sijawahi ona tangazo au maelekezo yoyote kuhusiana na stashahada hiyo!Taarifa za uhakika ni kwamba aliyemaliza na kufaulu stashahada hiyo anaweza kudahiliwa ktk masomo ya shahada ya kwanza hapohapo chuo kikuu huria.kama kuna mwenye uelewa anielekeze.1.wizara inaitambua diploma hii?
    2.kama inatambulika je,inaweza kutumika kwenye sifa linganishi(Equivalent) kama ilivyo kwenye Diploma in secondary education ili kudahiliwa kwenye vyuo vikuu vingine tofauti na cho kikuu huria?
     
  2. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    erkenford tanga university wanatoa diploma ya primary kama inatambulika twaomba mtujuze
     
  3. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    TCU ndio wanaofanya accreditation na ku approve course zote katika vyuo vikuu ukiacha vile vilivyo chini ya nacte. Diploma ya ualimu wa shule za msingi inayotolewa na OUT, imepitia michakato yote mpaka kuanza kutolewa. Inakubalika na wizara ya elimu. Mojawapo ya vigezo kuisoma lazima uwe mwalimu wa shule ya msingi.
     
Loading...