Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diploma grades

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Esir, May 5, 2012.

  1. E

    Esir Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    TCU wanaposema kwa wale walimaliza diploma wawe wamefauli kwa kiwango B as minimum, wanamaanisha nini? ufafanuzi tafadhari, maana diploma kuna first, upper-second,lower second na pass sasa B ni ipi kati ya hizo hapo?
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Sio lazima grade za diploma ziwe kwa mtindo huo. Kuna vyuo vingine vinatumia Distinction, Credit and Pass..Hizo za A, B... Mara nyingi nimeona kwny vyeti vya wanaosomea ualimu wakiwa na maana Ka Upper Second
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama co ukilaza ni nn,hujui grade B ni sawa na lower second?
     
Loading...