Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dini,nafsi na utu wangu vitanisuta nikikubali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Stigliz, Nov 8, 2011.

  1. S

    Stigliz Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muhali gani mabibi na mabwana!Mie mzima wa mwili ila mgonjwa kifkra.Nilibahatika kupata elimu mpaka ya chuo kikuu,niliajiriwa ila niliacha kazi kutokana na matatizo ya kifamilia yalonitaka kurudi nyumbani. Nilifanikiwa kutatua matatizo hayo yalodumu kwa muda mrefu ktk familia yetu.Mara niliporudi mjini miezi mingi baadae nikatafuta kazi pasi kufanikiwa ndipo nikabadili maamuzi na kutaka kujiajiri.

    Nilithubutu na imani yangu nitafika napoenda. NIMEKUTANA NA JIMAMA SINZA ktk mishemishe zangu za kijasiriamali na kuwa mteja wangu mzuri tu.Nilifurahi kupata mteja mwaminifu.Siku moja baada ya biashara yangu aliniuliza natumia pombe nikajibu hapana,sigara jibu ni hapana. Siku ilofuata akaniuliza starehe yangu ni ipi kwani anawajua vijana wa Udsm vyema ni watu wakujishetua, jibu langu ni kuwa na marafiki na kutumia muda mwingi chumbani kwangu kucheki muvi.

    Taratibu mama kaanza vtuko,mara nimkute na kanga nyepesi,kauli nazo zimebadilika na juzi kanipa muv, mle ndani watu wanangonoka vbaya. Kanambia ukweli yeye anataka nn kwangu,tena anasema yeye ni mzima wa afya hata nikitaka kuthibitisha hilo nitafute hospitali nayoijua tukapime.

    ANACHOKITAKA NIFANYE NAYE KINYUME CHA MAUMBILE na nikikubali hilo atanipatia sehemu ya tenda yake ya kusupply nyama kwenye hotel na hospital flani flani. Je nifanyeje na binafsi sitaki kufanya mapenzi nae japo biashara anayonieleza nimeanza kuona uzuri wake?
     
  2. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    je,wewe ni mfiraji?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungu anakupima hapo ktk mafanikio yako je utenda kinyume na maadilli na hata amri zake? ukiweka tamaa mbele ni wazi utamuudhi hata muumba wako ilopo kataa na hata akikunyima hiyo tnda hajakukata mikono wala miguu Mungu bado atakuonyesha sehemu yenye maslahi zaidi pls kuwa mwangalifu
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Kimbia haraka hapo, ikiwezekana kata kabisa mawasiliano naye!
     
  5. M

    Mputi Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka sepa fasta, riziki anatoa Mungu, akikunyima hiyo tenda Mungu atakupa Tenda bab kubwa u hav bn tested man, be strong!
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    astakhafillah laaziz! Hii kitu gani tena? Kwa nn hataki kukupa mbele? Huyo hafi,kuna jamaa ameshawazoesha hako kamchezo. Cku wakikukuta watakugeuza na wewe.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    pole saana..
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Your authority to overcome that woman, is the granted authority you have to succeed over your self employment carrier ... You loose to her, you have lost your carrier and you r an inferior victim to your environment smithing you wont wish to become...!!
     
  9. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh mkubwa hii kali... mpaka unatusimulia habari hii inaonekana umeshakula huyo mama chief, yaani najiuliza anawezaje kukuambia umle tigo wakati hujaonja hata voda? (mbele)... kwa haraka haraka kama hii sio hadithi ya shigongo, mimi ninaamini huyo mama umekula ila tu sasa mnataka kuswitch line toka voda kwenda tigo!!
    Kingine ambacho labda kabla hujapata ushauri vizuri.. ningependa kujua huyo mama kaolewa? na je wewe umeoa au una mchumba? kama lolote kati ya haya mawili ni ndio..acha hayo mambo kaka, achana nae kabisa huyo mama maana utakuwa unajiandalia kaburi na matatizo makubwa sana kwenye mahusiano yako au yake... acha tamaa, kama mkono unaenda kinywani kwa hako kabiashara kadogo ka saizi, ongeza juhudi kukakuza tu.. usipende kutafuta shortcuts kwenye maisha... mamama kama hayo mengi huwa ni maathirika na yanatafuta vijana kuwarubuni kwa pesa zao.... achana nae kaka!!! angalia biashara yako, fanya kazi kwa bidii utafanikiwa, maana hata babeli haikujengwa kwa siku moja!!

    And as for Tigo kama utaendelea nae, usijaribu kaka...sio nzuri na itakuharibu kisaikolojia... usije kukuta ukaja kutokusikia hamu ukiwa na mkeo huko mbeleni na hata kumlazimisha pia kukupa tigo... achaaaaaaaaaaaaaaa...achaaaaaaaaaaaaa!!! Ole wako!!
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ole ya ole ni kwa wale wapuuzi na wapumbavu_sipendi hata kusikia habari kama hizi....anyway mimi ni mtoto wa mkulima halisi kutoka bara.
     
  11. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hii ndio habari ya KUPENDA PESA KULIKO KUMPENDA MUNGU ..........ANGALIZO: SHETANI ANAKUOTEA .... STUKA NA MPINGE KWA NGUVU ZAKO ZOTE
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Pole sana. Ingawa hakuna dhambi ndogo, likini hiyo ya kuruka ukuta ni Noma. Angetaka kwa njia ya kawaida, ningekushauri upate kitu roho inapenda. Lakini sasa kama ni huo ukuta.......Kimbia sana wala usiangalie nyuma.
     
  13. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inanirudisha kule kule kuwa tukubali ushoga Tanzania ndio tutapata misaada.
    Kipi bora kumuudhi Muumba wako, aliyekuumba na kumfurahisha binadamu mwenzako??????
    Kwakuwa umeshaomba mawazo kwetu, nategemea hakuna hata mmoja atakayekubali ufanye anavyotaka huyo mama,
    Na kama utapuuzia ushauri wetu, elewa ipo siku utatukumbuka.
    Usikubali ndugu yangu, elewa "HASARA ROHO, PESA MAKARATASI.
     
  14. E

    ESAM JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Aisee timua mbio huyo ni ajenti wa ibilisi anataka kukumaliza kibiashara, kiroho, kisaikolojia na mengi mengine. Some 1Cor 6:9-10, "Know ye not that the unrighteous shall not inherit the kingdom of God? Be not deceived: neither fornicators, nor idolaters, nor adulterers, nor effeminate, nor abusers of themselves with mankind, [SUP]10[/SUP]Nor thieves, nor covetous, nor drunkards, nor revilers, nor extortioners, shall inherit the kingdom of God."
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni hizo tenda au kulinda imani na Utu wako? binadamu hawezi kukuzibia riziki, mpige chini utakuwa umeshinda majaribu na Mungu atakuinua kwa wakati wake.
    Chukua hatua!
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi ndivyo title ya ujumbe inasomeka....
    [h=2]Dini,nafsi na utu wangu vitanisuta nikikubali.[/h]
    Nami nakushauri usikubali, maana Mungu hapendi. Ubarikiwe
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    kwani haya uliyaonaje,
    Taratibu mama kaanza vtuko,mara nimkute na kanga nyepesi,kauli nazo zimebadilika na juzi kanipa muv, mle ndani watu wanangonoka vbaya. Kanambia ukweli yeye anataka nn kwangu,tena anasema yeye ni mzima wa afya hata nikitaka kuthibitisha hilo nitafute hospitali nayoijua tukapime.

    na hayo mengine amua mwenyewe.
     
  18. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi huu ushenzi ni new trend-in-town kwa hawa wamama wa mujini au?? coz kuna rafiki alinipa story linganifu na hii ... mmama alitaka amfanyie upuuzi huo lkn jamaa akamuuliza kwanini asiende muomba mumewe amsaidie?? yeye akajibu eti dini yao hairuhusu kwa mumewe kumfanyia mambo hayo, na the moment atakayo fanya naye / mtamkia, basi kiimani / kidini siyo mke wake tena ... nilishangaa sana, kwanini sasa atafute mtu wa nje wakati ni wazi imani yake hairuhusu ku-practice huo uchafu?? ni mambo ya ushirikina, fashion, radha tofauti, au kitu gani wanapata?? eeh Mola tunusuru waja wako!!
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    The devil works in mysterious ways! usitegemee shetani kukjia akaiwa na sura kutisha na pembe kichwani............HUYU NI SHETANI usimpe makao rohoni mwako..............utajuta!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Nikijiweka kwenye viatu vyako hata mimi ningekua dillema!Ila listen to your heart,and be care more,that's my advice!
     
Loading...