Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dini na Mgomo wa Madaktari!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjanga, Feb 5, 2012.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    :A S 465:Leo muda wa kuanzia saa nne usiku kuna mdahalo unaendelea Channel Ten,
    kwa \title "SAKATA LA MADAKTARI, hoja iliyojengwa na ASKOFU
    Gamanywa kuwa "wanajaribiwa na SHETANI" je madai haya yanaukweli kiasi gani?
    au ndo yale yale ya MABEBERU kutumia dini kututawala na kutukandamiza,
    je huyu askofu ana uhusiano gani na ""chama twawala" au ndo wametumika kueneza mgandaimizo wa CCM?
    Je ni wakati wa madaktari kupewa nasaha na hawa viongozi???
    kwa mtindo huu DANGANYIKA yenye maisha bora kwa kila mdanganyika litafikiwa??
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hao maaskofu ganga njaa wawahubirie watoto wasioelewa na wajinga, Mungu gani anataka mtu anyimwe haki yake?
     
  3. R

    RMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Madaktari wanajaribiwa na shetani! Na shetani mwenyewe ni Serikali ya CCM!
     
  4. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu nimegundua, watumishi wengi wa Mungu ni watu wasiopenda/amini njia ya migomo kama jibu la matatizo. Mfano mm aftr kusimamishwa udom kuna pastor nilimuelewesha madai yetu na udhaifu wa serikali yetu yeye akasema ni shetani aliwatumia
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hawa viongozi wa dini ni matapeli wakubwa wanaokwepa kodi.
     
  6. sisi kwa sisi

    sisi kwa sisi Senior Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu sio askofu ni shehhee, kwani hakuna askofu mwenye akili kama hizi by wanajf
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Gamanywa namheshimu sana, tatizo lake hawezi kuficha hisia zake za kimagamba magamba
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dini ni janga la kitaifa kuelekea ukomboy wa watz maskin,
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Askofu asiye na elim, uaskofu wakujiita
     
  10. S

    Snitch Senior Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu wewe nadhani umepungukiwa na busara huko unakokwenda ni kubaya na umekata tamaa hii maneno sio mazuri sana unakwaza Imani na viongozi wa wenzako sasa Kama unadhani ni kitu kidogo nakuambia haya ndio mambo yatakayo chafua nchi yetu km tukiyaendeleza.

    Fikiria watoto wetu wataishi vp siku za usoni kwa hakuna jinsi nchi hii wakabaki Muslim tu na hakuna jinsi nchi hii wakabaki Christians tu, kwahiyo nijukumu letu kupinga kwa nguvu zetu zote bila ya kujali tunapata maudhi na kukerwa kwa kiasi gani na baadhi ya wenzetu toka pande zote mbili Kwani kuna extremist pande zote.
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kazi ipo.
     
  12. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukwel hautokengeushwa na dini,elimu,kabila,rangi,au vyovyote vle, nasema UTASIMAMA daima milele!Haki ya watu haibabaishwi na dini wala elimu yetu!
     
  13. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Natamani wakulima nao wagome Nchi nzima, mwaka mmoja!
     
  14. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Tusiogope kusema ukweli, hasa pale ambapo ukweli unapindishwa na haki za watu kulaliwa!
    hawa watu wanatumia Vitabu Vitakatifu kutufanya watanzania kuwa wajinga na kubakia
    mtaji wa wachache tuliowapa jukumu la kutuongoza! na hii ni kwa sababu hata wengi
    wa hawa wanaojihita watumishi wameweka matumbo yao mbele kuliko Mioyo ya
    waumini wao! Ndo maana ukiwaangalia kupitia TV wana tangaza account zao za Mpesa, Tigo pesa n.k!
    HADUDANGANYIKI TENA, TUMECHOKA!
     
Loading...