Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dini,elimu,vinatukwamisha...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by princesitor, Oct 7, 2012.

  1. p

    princesitor Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hellow,me ni new member jaman naomben ushaur wenu,me ni gal na nnaishi na boy ila hatujafunga ndoa nampenda sana na yeye ananipenda pia bt problem ni din ze2 me ni mkristo tena mlokole na yeye ni muislam hamna aliyetayari kubadili dini nampenda kuachana tumeshindwa na ameshanitambulisha adi kwao,pia anahofia tofauti ya elimu zetu kwan yeye ata la saba hajamaliza na mimi nipo chuo kikuu pia hali zetu za maisha ni tofauti ila pamoja na ayo yote nampenda sana na nimetumia fedha zangu nyingi 2 ili kumuwezesha
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anafanya kazi gani? Elimu hamna sawa kipato je?asije akawa mzigo shosti
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,750
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    Kwanza hongera kwa kuwa na Boy,
    wengine hata hatuna.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kha!! wee mlokole gani una cohabbit? mapya haya!!
    wewe kama dini ni kipengele muhimu maishani mwako basi ni vyema mkabwagana tuu....nothing gug with come out off this relationship
     
  5. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Pole xana but ucjali ndo umeambiwa utamwacha baba yako na mama yako ucjali kuhusu dini tanzania hakuna udini wote tunamwabudu Mungu mmoja zidisha maombi ntafanikiwa 100%-)
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sijuw nianzie wapi?
    Wewe mlokole??
    Kuna dini au dhehebu linalobariki uzinzi? Je ulimpataje?hadi kukubali kuishi nae mlikubalianaje?
    Elimu weka kando,je anaupeo na uelewa wa kutosha kuthamini unachomfanyia?yani anaelewa kuwa unafanya kwa huruma au mapenzi?jaribu kuwaza apo.
    Dini,hapo inategemea.
    Wewe unadai umeokoka,unamatazamio gani na YESU wako? Na unampango gani na jamaa? Pili, em mshirikishe MUNGU kwa upya,hakuna linaloshindikana. Atawapa tu amani kwa yote mtakayoamua.
    Hata kama ndo mapenzi, at the end kila mtu atawajibika kivyake huko aendako.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Swts umesema ambayo nami nilitaka kusema. bt ngoja niongezee kiduchu.
    Mtoa mada umesema we ni mlokole, sasa umewezaje kuishi na mwanaume bila kufunga ndoa, ulokole wako utakuwa jina tu na sio matendo. pili kuhusu dini kama kila mmoja ataridhia mwenzie kubaki na dini yake its ok cha muhimu kila mmoja aheshimu imani ya mwenzie. kuhusu elimu kama una uwezo wa kumsomesha naye akawa willing kusoma its better akasoma kwani elimu haina mwisho. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. p

    princesitor Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anafanya biashara wangu,kiukweli kuna wakati mimi ndo nlikuwa responsible kwa kila k2 ndan bt nw anajielewa kwa kias kikubwa
     
  9. p

    princesitor Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx nawe pia pray 4 me ktk hili.
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,608
    Likes Received: 1,512
    Trophy Points: 280
    nan kasema walokole hawafi kifo cha mende..

    :focus:..bado sijjajua wataka msaada gani
     
  11. p

    princesitor Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman mbona mwani elewa vibaya nimesema nimemwambia m2 m1 apo familia ni ya kilokole issue ni kwamba hatuelewi 2fanyaje coz kwao hawatak mwanamke mkristo (na mimi ckotayar kubadili dini).pia kwe2 wanasema mwanaume gani hana elimu,pia ni muislam xo tayar 2naishi wote kitambo na wazazi 2mewajulisha ivi karibun ndo wanazingua .hope nw umenixoma mkubwa
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,608
    Likes Received: 1,512
    Trophy Points: 280
    em tizama unavyojikoroga mwenyewe.hapo kwenye red.. uko chuo kikuu kipi?????
     
  13. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nasikia kuna watu wanabadili Ukoo sembuse dini?
    Muombe Mungu sana akuoneshe njia!
     
  14. p

    princesitor Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx.
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,169
    Likes Received: 2,409
    Trophy Points: 280
    Luhga yako inatia kinyaa....
    xo ndo nini..?
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,169
    Likes Received: 2,409
    Trophy Points: 280
    Mungu achangamani za dhambi...Yeye tayari anafanya uzinzi..
     
  17. p

    princesitor Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama huna cha kunishauri u beta kip quite..abt chuo gani haikuhusu.
     
  18. p

    princesitor Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh xo ni so jaman,pole
     
  19. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Basi aende kutubu kama amekiri kosa.period
     
  20. p

    princesitor Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman wangapi adi wamezeeka wanaishi 2 hawajafunga ndoa,?swala si kuangalia makosa yaliyofanyika bt ni nini 2fanye kuokoa relation ye2.
     
Loading...