Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dingi aumbuka!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 14, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwanafunzi mmoja baada ya kufanya kosa shuleni,mwalimu mkuu alimtuma aende nyumbani akamlete mzazi wake.Alipofika shuleni na kuelezwa makosa ya mwanae,baba wa yule mwanafunzi alikasirika na kumpiga mwanae viboko visivyo na idadi huku akisema;"unafikiri kama mimi nisingesoma sana zile mali nyumbani zingepatikana vipi?".Baada ya kumaliza kumwadhibu mwanae,mwalimu mkuu alimpa yule baba barua ya suspension ili atie saini kama mzazi lakini yule baba alikataa kusaini akidai ana hasira mpaka anashindwa kuandika.Baada ya mwalimu mkuu kumshikia bango atie saini,yule baba alimwita mkuu wa shule pembeni na kumwambia;"kusema ukweli mimi sikwenda shule kabisa hivyo sijui hata kalamu inashikwa vipi na siwezi kuandika hata jina langu,nakuomba mkuu tia saini kwa niaba yangu".
     
  2. k

    kakolo Senior Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh noma si kidogo
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,370
    Trophy Points: 280
    si afadhali ya huyo, je mimi?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaah!! Aibuu...
     
  5. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Wewe tena? Umefanyanye na wewe. Usinambie umemfukuza mwanafunzi darasani kisa kakuuliza 'mama mdogo' anaitwaje kwa kidhungu.
     
  6. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Me ndo hata a cjui inaandikwaje!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ukishindwa kuandika si unachora tu!!!?
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Teh teh tehhhhhh.........
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii noma!
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    :clap2:........
     
Loading...