Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ding na mwanaaaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by moshial, Apr 13, 2012.

  1. m

    moshial Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Baba mmoja alimkamata mtoto fulani kwa
    kosa la kumtania kwamba anakichwa kama
    mafiga,baba yule alimchukua mpaka kwa baba
    wa mtoto yule,MAMBO YALIKUWA KAMA HIVI:
    BABA WA MTOTO: Na huyo tena,kafanya nini? BABA WA PILI:Huyu mtoto wako nimemkamata
    kwa sababu amenitania kwamba nina kichwa
    kama mafiga,na nilipomuuliza kwamba kwa nini
    ananitania hivyo akasema kwamba wewe ndiye
    ulimwambia kwamba mlikuwa mnanitania hivyo
    shuleni. Mara mtoto akadakia MTOTO:Baba huyu
    ni mwongo tu amebadili maneno,yeye ndiye
    aliniambia kwamba kuna siku walikukimbiza na
    kukubaka. Baba wa mtoto alitaka kuvunjika
    miguu
    kwa kumkimbiza jamaa .............................. .........
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nimecheka sana mkuu, ila hapo kwenye red dah, alitaka?
     
  3. m

    moshial Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa poa mkuu pamoja
     
  4. B

    BG baba Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseeee jamaaa anambioo....
     
  5. C

    Chassarsenal Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue ya kubakwa kwa mtoto wa boy ni noma, ndo mding akamaind...
     
Loading...