Dina Marious wa Clouds FM: Mtangazaji anayekuja juu!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Akili Unazo!, Jun 26, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    [​IMG]

    Jamani kipindi hiki cha Dina Marious mbona hakisikiki au amefukuzwa kazi Clouds.

    Mwenye taarifa zaidi anipe taarifa.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne JF Platinum Member

    #2
    Jun 26, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Chaku si ungeuliza tu Dina yuko wapi mbona hasikiki masuala ya kufukuzwa kazi si kurushana roho tu ndugu yangu?

    Subiri watakuja kukujibu wenye ufahamu
     
  3. Safari

    Safari Senior Member

    #3
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijamsikia siku mbili tatu kwenye leo tena, mwenye taarifa tafadhali atujuze.
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne JF Platinum Member

    #4
    Jun 26, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Jumatatu ya tarehe 29 june mungu akipenda naweza kuwa hewani katika leotena najua mmenimiss na mnaimiss leo tena kama ninavyowa miss mimi tuombeane heri na uzima
    Source: Dina Marios
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani kachukua likizo fupi si mnajua tena akina mama.
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,559
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Unasikillizaga Leo Tena......?
     
  7. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Kuchukua likizo ndo nakipindi kife jamani?hakuna mwingine wa kukiendesha kipindi?
    mi ni mpenzi mzuri wa kipindi kile sasa nimeshituka kuona JIIIIIIIIIIIIIIII!!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hehehehe mkuu si unajua vitengo ukimtrain mtu anajua kama utamzidi makali yeye anakomaa kivyake toka nae alipo chukua mikoba kwa Amina Chifupa anakomaa tu mwenyewe lakini tatizo jingine ni kwenye ajira labda clouds hawana mkwanja wa kuajili mareserve kibao.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne JF Platinum Member

    #9
    Jun 26, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kaizer ndio ndugu yangu nasikiliza ingawa si kila siku kwani kazi zinapobana mh!! Hata headphones hutakumbuka!
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,559
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    kwani ipo online au una karedio kadogo..LOL
     
  11. D

    Dina JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Umesahau kuna simu zenye redio?
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo Dina mwenyewe mwenye kipindi?
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,559
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    asante, kumbe watu wanajirusha na simu mi ya kwangu ya mwaka 99 enzi hizo hakuna,,,,eeh vizuri umelog in DIna tuambie kulikoni si unaina watu wanakutafuta lol...au huyu ni Dina mwingine...hahaha
     
  14. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Kwa hiyo na Gea habibu naye yuko likizo naona simskii kabisa kulikoni hizi private sector za kibongo?yaani Boss akienda likizo hata subordnate wanaondoka?
     
  15. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 357
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Management of employees is a big challenge to most private companies in tz. Ni udhaifu mkubwa mtu kuondoka na ofisi. Hawana business continuity plans, it seems.
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,559
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Hivi wakuu mnazungumzia redio ipi? Clouds hii hii 88.4? hakuna la kushangaza hapo!
     
  17. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38



    Leta habari kumbe ni uzushi mtupu nini?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah si unajua tena mkuu hapa bongo ubabaishaji mwingi ukiajili watu kibao kitengo kimoja utawalipa vp?
     
  19. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Sawa nakubaliana na wewe kuwa ukiajili watu wengi huwezi kuwalipa ila inategemea na objective ya company yako kama ni kuwado... halafu unawapiga chini automaticaly utarun bankra soon.

    Lakini Hata Gea ndo aondoke kisa Dina hayupo mbona hakuna correlation? nisaidie hapo tu hata kama ni ukata basi huu ni Tanzania economic crisis
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    mmmh sidhani kama clouds wapo online..
     
  21. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #21
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 357
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, kumbe ni blah blah tu hapo! Nadhani ni kweli maana haijakaa vizuri watangazaji wawili wa kipindi kimoja kuondoka pamoja (Masoud na Fina).
     
  22. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #22
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    wapo online na hapa nilipo nasikiliza yaani ni mziki kwenda mbele na matangazo toka asubuhi hadi sasa.
     
  23. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #23
    Jun 26, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,035
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Link yao ni ipi mkuu
     
  24. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #24
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16

    Yaekejea kapigwa chini huyu mdada au anatikisa kibiriti kuona kama kimejaa halo!!
     
  25. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #25
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mwanajamiione mpaka leo hii si Gea wala Dina kusikika kwenye leo tena hawa watakuwa wamepigwa chini tu.Kwani Dina hajatekeleza hata maelelezo aloweka kwenye blog yake kuwa tarehe 29 atakuwa hewani.Ila kwa kuwa alisema mungu akipenda inawezeakana kuwa mungu hajapenda?
     
  26. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #26
    Jul 1, 2009
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu blog ya Dina inaitwaje?
     
  27. D

    Dina JF-Expert Member

    #27
    Jul 1, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Aah wapi ndugu yangu, majina tu. Mie ndio ningekuwa mtangazaji, utazima redio bure ukaishia na kuichukia redio yako! Sauti yangu ya kugombezea watu tu.
     
  28. D

    Dina JF-Expert Member

    #28
    Jul 1, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hapana mkuu, majina tu yamegongana....sauti ya kiutangazaji naisaka kweli lakini holaa....
     
  29. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #29
    Jul 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijasikia bado sijui kachukua likizo ndefu? Lakini alisema J3 anaanza kazi lakini nasikia sauti ingine kabisa.
     
  30. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #30
    Jul 1, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dinamarios.blogspot.com
     

Share This Page