Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dina Marios vs Reuben Ndege LIVE

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Batale, Apr 1, 2011.

  1. B

    Batale JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    lovers.JPG Hakika mwa pendeza nyie, lkn msikomee njiani.
     

    Attached Files:

  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umbea utawauwa....kwani mtu hawezi kupiga picha hivyo na rafiki yake?
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    aisee habari yako binafsi niaje..?
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Baby elephant! all the best!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    niko poa kabisa........nimemiss wewe
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    unabip sana bana.. me miss u more! yaeda wazima?
     
  7. B

    Batale JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Preta mbona walalama kwani wakiwa wapenzi kuna tatizo?. Lkn pia waweza kutujuza wana JF kama ni marafiki wa kawaida tutakuelewa kwa hija zako bila shida.
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hongereni sana Reuben na Dina zidisheni mapenzi kati yenu mpaka kina Loveness Diva wazidi kuumia na kutangaza mamaaa anatumia juju kudumisha penzi maana wao watu wakilamba wanateleza:love:
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuna wakati humu ndani kuna kuwa na ujinga mpaka inaboa....hebu tutolee udaku bwana unaboa kweli...inakuhusu nn?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wanaishi kwa umbea
    wanalala kwa umbea
    wanakula kwa umbea
    wanakunya kwa umbea
    wanasutwa kwa umbea
    wanapigwa kwa umbea
    ndoto zao ni umbea
    ni uzao wa umbea
    ni laana za umbea
    kila kitu umbea

    wakiacha watakufa:bored:

    khekhekehehheeee hehehe ekekeeeheheheeee, hihiiiii hiiiiii
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nyamayao...heshma yako...
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wakwetu habari ya masiku....ni nini kupotea hivyo lakini?
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    wazima sana bana....wanauliza mbona hujaja tena?
     
  14. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii stesheni yao inaonekana ni full malovee maana kipindi kile ilisemekana yule F.M alikuwa anatoka na R.M then yule binti wa kipindi cha mapenzi cha usiku nae akawa anatoka na yule anayejiita B-12 then hawa nao..,haya twawatakia kila la kheri.
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tumeambiwa tuache umbeya...
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    umeolewa?
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,556
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Landrover kuvuta scania semi tela si ajabu etii,ndio maajabu ya dunia bandugu
     
  18. Safari

    Safari Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni rafiki tuu
     
  19. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bora uwachane Live binamu ... wanatushushia credit kabisa... Sometimes sredi nyingine zinaua JF yetu pendwa..
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nilibanwa kidogo dearest...nilikumiso sana.
     
Loading...