Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dina marios na harufu ya uke....live clouds fm

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sikiolakufa, Mar 13, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasikiliza clouds fm dina marios anauliza watu wanapenda harufu gani mbaya...wengine wanasema wanapenda harufu ya uke,,kinyesi, petroli na kadharika...mimi najiuliza hii inafaida gani kwenye jamii? Hawa wasichana nadhani wamechanganyikiwa.....na asitokee mtu hata mmoja aniambia niache kusikiliza clouds...radio ni kioo cha jamii...​
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dah kweli watu wamepinda mbaya, hivi huwa anakula ganja eeeh
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Dina hana kosa, mwenye kosa ni huyo aliyesema aina hiyo ya harifu.
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Uke una harufu mbaya? thats sound so general to me..
     
  5. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    the topic itself does not suit ethical guidelines in broadcasting, bad taste
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ukifanya kazi pale Clouds kipindi unaandaa mwenyewe Edit ya vipindi unafanya mwenyewe wala hupati shida mifano mizuri sikiliza vipindi vya kina Hando ni kina Kibonde! ukitaka kusikiliza vipindi vya Clouds unatakiwa uwe mwehu!
     
  7. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nilikuwa sifahamu kumbe kuna watu wengine wanapenda harufu mbaya? Kweli maisha ni kupanga na kupanda ni kuchagua.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Elfu mbili na kumi na mbili dunia ni yako chaguo ni lako
     
  9. Z

    Zeddy Zeddy Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnataka redio zote waongelee siasa.....hilo ni swala la kijamii,tc tru kwenye society kuna wa2 wanavutiwa na harufu mbaya fulani....cjaona wehu wowote katika kuadress hyo matter....
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Holy shit!

    Say what now?
     
  11. G

    Greard Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni mtu mzima una watoto na unapenda kuwalea na maadili tafadhali sana ogopa kusikiliza clouds na kuangalia ze comedy orijino wakati upo na watoto.
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    loh asara!
     
  13. kaole

    kaole JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndallo acha kupotosha watu, watangazaji wa Clouds Fm wanao waandaaji wa vipindi vyao tofauti na upotoshaji wako. Power Breakfast kinaandaliwa na Jimmy Francis, Jahazi linaandaliwa na Simon Simalenga, XXL muandaaji ni Soud Brown, Leo Tena inaandaliwa na Moshi Habib na vingine vingi vinawaandaaji wake.
     
  14. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wanajulikana kwa ujinga,muuliza swali alikuwa na mantiki,lakini wasikilizaji ni wehu!MTU ATI UNAPENDA HARUFU YA KINYESI!!HIZI BANGI JAMANI!
     
  15. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mna moyo! Bado mnasikiliza hiyo redio? Nawahi bar.
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,693
    Trophy Points: 280
    sometimes wanatoka bar thn wanaendesha vipindi ndo tatizo
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhh harufu ya uke wakati kongo wanapenda ile mbaya..
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Yaani Tanzania tungeingia vitani..tuchapane kwanza ndio tuanze maisha upya ingekua safi sana!
     
  19. Zurii

    Zurii Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa wamechanganyikiwa maana utaulizaje kitu kama hicho sijui wamekosa mambo ya kuongelea au inakuwaje. Yaani kuna mambo kibao ya maana ya kuongelea wanaishia kuonge aupumbavu na hiyo inaonyesha jinsi gani upeo wao wa akili ulivyo finyu.
     
  20. g

    gambalanyoka Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie harufu ya uke naipenda sana tu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...