Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dili ya kuchora

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by 2mainiR, May 7, 2012.

  1. 2

    2mainiR Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ninakipaji cha kuchora, ila sina vifaa. Na pia uwezo wa kufanya kazi zikawa nzuri na za kuvutia bado ni mdogo, kutokana na kutojishuhulisha mara kwa mara na kazi hii. Nina marafiki zangu wa America na ulaya ambao wamekuwa wakinishauri mara kwa mara nichore picha kuonyesha v2 mbalimbali vya asili ya kitanzania hasa vivutio vilivyopo n.k.Then niwe nafanya export nao watanisaidia as agents,pia nitengeneze blog kwa ajili ya advertisement. So ninahitaji M2 mwenye experience 2make hii dill na pia anisaidie kunoa kipaji changu coz naipenda. Zaidi 2wacliane kwa 0713865172.
     
Loading...