Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dilemma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ijuganyondo, Jan 16, 2011.

  1. I

    Ijuganyondo Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii naombeni mnishauri nifanyeje,kuna msichana mmoja nilikuwa nampenda previously but baadae tulihitilafiana nikamtema na nikampata nnae mpenda saaana.Sasa huyu wazamani anacomplain sana na anadai hajawahi kumpenda mwanaume kwa kias alichonipenda mimi na ni kweli maana tangu tuachane 2years ago wanaume kibao wamemtokea na nina evidences lakin kawatosea,so nifanyeje wakati me nampenda zaid yule mwingine??help me please a'm starving!
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huzuni mpaka basi,kama humpendi usiendelee kumuumiza mwache tu baada ya muda atarudi katika hali ya kawaida
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwambie ukweli tu kwamba haiwezekani na wasichana wengine wana moyo duh miaka 2 badoo tuu!
     
  4. I

    Ijuganyondo Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nishamwacha na kumwambia but she hates me mpaka siombi kukutana nae!
     
  5. I

    Ijuganyondo Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio moyo Mary,its the real&true love!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa tatizo liko wapi hapo???Kama umemwambia humtaki na una mtu wako achana nae!!!Atachoka mwishowe atasonga mbele!!!!
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kapenda asipo pendeka kazi kwake
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Hw can you prove it,,ulishawahi ingia moyoni mwake? ukajua kuwa ni true love??
     
  9. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Namuunga mkono huyo msichana aliyeachwa; ki kanuni ni vema ukiachwa/achana na mpenzi wako usikurupuke kuingia kwenye uhusiano mpya, vuta subira angalau hata mwaka. Ukifanya pupa unaweza amua kwa hasira ya kutaka kumuonyeshea ulieachana nae badala ya kutafuata penzi la kweli( ingawa ni vigumu kujua kuwa hapa ndio penzi la kweli, lakini inasaidia kufanya maamuzi sahihi ukiwa umetulia)
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    yah, ni kweli kabisa.

    yaelekea alifanya maamuzi kwa hasira akatumbukia kwenye mapenzi na binti mwingine ambaye hata hivyo haamini kama anapendwa kwa dhati na huyo binti, "sred yake ya jana"
     
  11. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wachukue wote..!
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani mapenzi yananitatizaaa eehhh Jamani mapenzi yananitatizaaa eehhh kulala siwezi, kula siwezi chakula nakiona sumuuuu!!!! Hapo chacha
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    upo sahihi kabisa. Tena bora awe na huyo aliyemuacha maana anaweza kujifunza kumpenda kuliko aende kwa huyo mpya akute ni kasheshe na songombingo.
    Hebu aangalie sababu zinazomfanya asimpende. Jamani msipende kuumizana. Mi nakupenda we hutaki!! Lol!
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hujapenda wewe..
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kama umpenda sasa naye anakupenda..
    walahata usiangalie nyuma...
    thats life and life is misty..

    lakini kama umependae sasa hakupendi
    hapo anza kuwa faster faster...
     
Loading...