Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dilemma,PLEASE HELP!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by YETOOO, Oct 15, 2012.

  1. YETOOO

    YETOOO Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilifanya interview kadhaa kwenye makampuni mbalimbali na kila interview nilikua nawauliza kama wana utaratibu wa kutoa majibu kwa waliofanikiwa na wasiofanikiwa.Sasa kama nikijibiwa kuwa tutakujibu baada ya wiki mbili iwe umepata au hujapata ikipita wiki mbili sijasikia kutoka kwao nimekua na tabia ya kuwapigia simu kuwauliza vipi?Je ni vibaya kuulizia majibu ya interview?maana kuna interview tips nilisoma wanasema dont chase the job wait if you are successful you will be contacted.Naomba na maoni yenu pia wadau ili isije ikawa kiherehere changu cha kuulizia kinanikosesha kazi.
    Ahsanteni
     
  2. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Confidence makes perfect, kutouliza ni utamaduni tu wa watu waliojiwekea, binafsi nilishafanyiwa usaili na wazungu na baada ya mda fulani niliuliza kinachoendelea nikajibiwa vizuri tu na niko kazini. Mkuu ujue kuwa kuuliza sio kwamba ndio utaitwa, itategemea kama umekidhi vigezo vyao. Na pia unaweza kuitwa hata baada ya hizo wiki mbili, inategemea umewavutia kivipi.
     
  3. YETOOO

    YETOOO Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nashukuru kwa mchango wako,hivyo nitaendelea kuuliza kama kawaida maana binafsi napenda kujua mchakato umefikia wapi,walionichanganya ni hao radar recruitments na interview tip yao ya do not chase the job,WAIT.


     
  4. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    [SUP]Ni vema ukawajua waliokufanyia huo usaili, kama wako radhi wewe kuulizia juu ya matokeo ya usaili waliokufanyia au la. Wengine hawajali kama utaulizia na wengine hawapendi. Hivyo ni vizuri ukajua msimamo wa kila mwajiri wako mtarajiwa.[/SUP]
     
  5. Francis Makari

    Francis Makari Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama ipo ipo na kama haipo haipo tu, uliza ujue unajiwekeaje mipangilio yako mingine maana ynaezaendelea kusubiri ukawa unapoteza muda tu na si kawaida kwa watanzania kuwajulisha watu ambao hawajafaulu usahili.
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa mjinga ukiuliza atakuona wa ajabu, ila kwa mtu mwenye akili atakuona kuwa unajali!!.......
     
Loading...